ดู: 1554|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมุกยังไม่หายบวม จะไปแก้ใหม่ได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมา 3 เดือนกว่าๆแล้ว แต่ในรูจมูกข้างซ้ายยังดูบวมๆอยู่ จะไปให้หมอแก้ได้หรือยัง เพราะไปตรวจครั้งล่าสุดตอน 2 เดือน หมอบอกว่าสงสัยว่าจะเอียง ครบ 3 เดือนให้หาวันไปแก้ใหม่
แต่พอดียังเห็นว่ายังบวมในรูจมูกเลยยังไม่ได้ไปให้หมอตรวจ  ไม่รู้จะแก้ได้ไหมทำไมผม 3 เดือนแล้วยังยุบไม่หมด
เราแก้มาแล้ว3ครั้งงะ ไม่รอครบ3เดือนงะ 1 เดือนก็แก้แล้วค่ะ หมอบอกว่ายิ่งไว้นานๆไปซิลิโคนมันก็จะติดแน่นทำให้เราเจ็บค่ะ อยากสวยต้องทนค่ะ
ปกติเค้าก็รอให้ครบสามเดือนก่อนอ่ะคับถึงจะไปแก้ใหม่ ตอนนี้ก็ครบแล้วนิหมอบอกให้แก้ใหม่ได้ก็แก้เลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้