ดู: 1010|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ยกกระชับด้วย Hifu หน้าเหนียง ไม่จำกัดชอต 999 บาทที่ U2 Clinic

[คัดลอกลิงก์]
หน้าอ้วนกลม ไขมันเยอะ วันนี้มาจัด Hifu ไม่จำกัดชอตสักหน่อยค่ะ ดูสิค่ะว่าจะเป็นยังไง ที่เคลมว่าไม่จำกัดชอตนี่จริงหรือไม่ วันนี้ได้รู้กันค่ะ เพื่อนของเรามาจัดอัพหน้าเรียวที่นี่ไปค่ะ เลยได้มาลองทำกับเค้าบ้างค่ะ เดินผ่านไปผ่านมาหลายรอบไม่ได้ลองเข้าไปสักที จนเพื่อนที่ทำงานแอบมาทำก่อนไปแล้วค่ะ

คุณหมอจะประเมินหน้าของเราก่อนนะคะ ไม่ใช่แค่จัดไฮฟู่อย่างเดียวนะคะ ไหนๆก็มาแล้วค่ะ จัด Botox + Meso Fat ไปด้วยค่ะ เอาให้ครบไปเลยค่ะ  

ก่อนทำจะมีการแปะยาชาก่อนนะคะ ถ้าใครที่กังวลเรื่องความเจ็บ บอกเลยว่าผ่านไปได้เลยค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ ชิลมากๆๆๆค่ะ เราเคยทำที่อื่นมาเจ็บมากๆๆ แต่ที่นี่เค้าปรับพลังงานให้เหมาะกับเราด้วยค่ะ นอนทำไปแบบชิลๆๆเลยค่ะ ใน 1 ปี คุณหมอแอบแนะนำมาว่าควรทำเครื่องยกกระชับ หรือฉีด Botox ปรับรูปหน้าสัก 2 ครั้งนะคะ จะทำให้หน้าเราไม่หย่อนคล้อย และไม่กลับไปเป็นแบบก่อนทำค่ะ ทุกๆ 6 เดือนก็ไฮฟู่กระตุ้นคอลลาเจนกันหน่อยค่ะ นี่เราก็นัดกับน้องที่คลินิกไว้แล้วค่ะ อีก 6  เดือนเจอกันอีกแน่นอนค่ะ ราคาดีงาม บริการประทับใจ คุณหมอก็มือเบาสุดๆไปเลยค่ะ ใครที่กำลังอยากทำสวย อัพสวยอยู่ ห้ามพลาดที่ U2 Clinic นะคะ เดินทางด้วย Bts ลงสถานีอุดมสุข เจอเล๊ยยยยยยยยยย  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้