ดู: 983|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แก้หน้าอกมาที่ Thesibclinic ค่ะ คือเหมือนเปลี่ยนชีวิตเราเป็นคนใหม่เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แชร์ประสบการณ์แก้หน้าอกซ้ำซ้อน หลังจากที่เราไปทำมาที่คลินิกอื่นแล้วเกิดปัญหา ทำให้เราต้องเจ็บตัวรอบ2เลยค่ะ เราไม่ขอบอกชื่อนะค่ะ แต่จะบอกเล่าเรื่องประสบการณ์อันเจ็บปวดที่สุดในชีวิตหลังจากไปทำหน้าอกมาที่คลินิกแห่งหนึ่งเราไปเสริมหน้าอกก็เพราะปัญหาแรกเลยคือมีลูกแล้วหน้าอกเกิดหย่อนคล้อย หย่อนยาน ก็ไปทำคลินิกตัดสินใจเลือกเพราะราคาถูก พอทำมาช่วงแรกก็เกิดปัญหาอักเสบก่อน แล้วหลังจากนั้นก็มีปัญหาเกี่ยวกับหน้าอกตลอดคือหน้าอกไม่นิ่มแข็งๆ เป็นก้อนจนล่าสุดเกิดผังผืดรัดซิลิโคนทำให้หน้าอกเราไม่เป็นทรง น่าเกียดมาก เครียดมากๆ ขนาดอยู่กับแฟนเรายังต้องใส่ชุดชั้นในไม่กล้าเปิด รู้สึกทุกข์มากๆ เคยร้องไห้ไปหลายรอบเลย หลังจากนั้นเราก็ตั้งใจเก็บเงินเพื่อเตรียมตัวหาคลินิกแก้ไขหน้าอก

รูปหน้าอกของเราที่มีปัญหา

ดูรูปแล้วทุกคนคงตกใจใช่มั้ยค่ะว่าปล่อยมาได้ยังไง คือเราก็ต้องเก็บเงินก่อนแล้วก็ศึกษาดูว่าจะไปแก้ที่คลินิกไหนดี เพราะไม่อยากทำแล้วต้องมาแก้ไขอีกเป็นรอบที่3 แก้รอบ2 ก็พอแล้วชีวิตนี้ คือผ่าตัดแผลไม่ได้เล็ก แผลใหญ่ เจ็บด้วย ดังนั้นรอบ2 ของเราคือต้องเลือกทำที่ดีที่สุด  หลังจากคิดว่าอยากทำ ก็ไปหาข้อมูลจนไปเจอโพสนี้ที่ Thesibclinic เห็นมีเคสแก้ไขหน้าอกที่คุณหมอทำให้เยอะมาก หลังจากนั้นก็เริ่มศึกษาประวัติคุณหมอ แล้วก็ติดตามเพจของคลินิก ถือว่าเราเป็น FC เลยค่ะ เวลาคุณหมอออกมาไลฟ์สดแนะนำเรื่องเคสศัลยกรรมหน้าอกต่างๆ คือน่าสนใจ คุณหมอดูเป็นผู้หญิงที่น่าจะรู้ใจผู้หญิงที่ดี พอเราตัดสินใจว่าเลือกทำกับคุณหมอ ก็ติดต่อไปที่เพจแล้วก็นัดเข้ามาปรึกษาคุณหมอที่คลินิกอยู่แถวทองหล่อ คุณหมอเปิดหน้าอกเห็นของเราครั้งแรกคือคุณหมอตกใจมากว่าเราปลอยให้หน้าอกเป็นแบบนี้ได้ไง คุณหมอเลยแนะนำให้เรารีบทำแก้ไขพร้อมกับช่วยตกแต่งปานนมอยู่กึ่งกลางให้ดูกลับมาสวยอีกครั้ง

เมื่อถึงวันที่มาแก้ก็เตรียมตัวงดน้ำงดอาหารเราได้ทำตั้งแต่บ่ายเลยค่ะ เพราะคุณหมอบอกว่าเคสแก้ต้องใช้เวลาพอสมควร คือตอนแก้คุณหมอก็จะทำการถอดซิลิโคนเดิมออกแล้วก็ยกกระชับบริเวณรอบปานนมค่ะ หลังทำเสร็จกลับมาพักฟื้น รู้สึกไม่เจ็บไม่ทรมานเหมือนครั้งแรกที่ไปเสริม หลังทำก็กลับบ้านได้เดินไปทำอะไรได้ปกติเลย ซึ่งผลลัพธ์ที่ได้ตอนนี้คือพอใจมาก พอใจแบบมีความสุขเหมือนเปลี่ยนชีวิตตัวเองให้เป็นคนใหม่เลยค่ะ เราขอโชว์รูปหลังทำให้ดูชัดๆ กันเลย คือแตกต่างจากก่อนทำ

หลังทำเหมือนเป็นคนละคนเลยค่ะ

อยากบอกคนที่มีปัญหาเดียวกันคืออย่ารอช้าค่ะ รีบแก้ไขดีกว่าเพราะยิ่งนานทำให้เรายิ่งหมดความสุขในชีวิต พอได้ทำใหม่คือเปลี่ยนชีวิตให้เรามีความสุขมากๆๆๆๆๆ  สุดท้ายนี้ขอบคุณทุกคนที่อ่านจนจบนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้