ดู: 4896|ตอบกลับ: 0

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครทำ Hifu ที่ไหนมาแล้วไม่เห็นผล มาโดนที่ U2 Clinic 999 บาท ไม่จำกัดชอต

[คัดลอกลิงก์]

เอาละค่ะ มาแล้วสำหรับการไปทำเครื่องยกกระชับครั้งแรกมาค่ะ หลังจากที่ปิดใจกับเรื่องนี้มาตลอด จนมาจบที่นี่ U2 Clinic นั่นเองค่ะ ถ้าเป็นเมื่อก่อนเราเองจะไม่ค่อยอยากทำเครื่องยกกระชับเท่าไหร่ เนื่องจากก็เคยเห็น เคยถามเพื่อนๆๆที่เคยทำมา บางคนก็ว่ามันไม่ได้ว้าวขนาดนั้น ก้เฉยๆๆ บลาๆๆ แต่พอเลื่อนๆมาเจอโปรโมชั่นของที่นี่ โอ้วโห้ว มันสะดุดตาสุดๆค่ะ จากที่ว่าไม่อยากทำ ก้กลับอยากทำขึ้นมาทันทีเลยค่ะ

หลังจากที่ว้าวไปแล้ว เลยเป็นเหตุทำให้เราต้องมาที่นี่ ก็ด้วยความที่อยากสวย อยากปังรับปีใหม่นี่แหละค่ะ เสียเงินไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้จริงๆ เค้าว่า 999 บาทยิงได้ไม่จำกัดชอต อะลองดูค่ะ ไม่เสียหลาย แต่พอได้มาทำจริงมันโอเคมากๆเลยค่ะ เรารู้สึกได้เลยว่าหน้าเรามันกระชับขึ้น แบบที่โบท็อกซ์ที่เคยฉีดมาตลอดก็ทำไม่ได้แบบเครื่องแน่นอน

ใครที่กังวลเรื่องความเจ็บข้ามเรื่องนี้ไปได้เลยนะคะ เพราะมันไม่เจ็บเลยค่ะ รู้สึกจิ๊ดๆยิบๆ ที่บริเวณด้านในผิวก็เท่านั้นค่ะ ทำไปคุยไป ชิลๆๆค่ะ ไม่ต้องแปะยชาใดใดทั้งสิ้น เชื่อว่าเราเองเป็นคนรักเจ็บมากๆ ยังผ่านมาได้ ทุกคนผ่านได้แน่นอนค่ะ

หลังทำเสร็จ จะเห็นผลลัพธ์ประมาณ  20 - 30% นะคะ แต่ก็รู้สึกได้เลยค่ะว่าหน้าเรามันแน่น มันจับไปแล้วรู้เลยว่าข้างในมันแน่นขึ้นจริงๆ ความหย่อนคล้อยตามกาลเวลาที่เคยมี มันก็หายไปได้อย่างเป็นธรรมชาติ จะบอกว่าอย่ามัวลังเลเหมือนเราตอนแรกนะคะ ถ้ารู้ว่าทำแล้วมันดีขนาดนี้ ไม่รอมาจนถึงวันนี้แน่นอนค่ะ ตำด่วนที่ U2 Clinic เดินทางง่ายมาลงที่ Bts อุดมสุขก็เจอเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้