ดู: 1137|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก 400cc. ที่ The sib clinic ทำแล้วงานรุ่ง รักปังมาก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ถ้ามองหาคลินิกศัลยกรรม เสริมหน้าอก ที่ทำแล้วสวย ราคาไม่แพงแล้วละก็ เราแนะนำเลยค่ะ The sib clinic ตอบโจทย์แก้ไขปัญหาหน้าอกทุกเคส เสริมออกมาแล้วสวยแน่นอน 100%  เราเสริมกับคุุณหมอดารินทร์ โดยเสริมแบบทรง Barbie Breast

ประเดิมรูปหลังจากที่เราไปทำให้ดูกันนะค่ะ

เป็นยังไงบ้างค่ะทุกคน สวยใช่ไหมละ ซึ่งก่อนจะตัดสินใจว่าทำกับคุณหมอท่านไหน ทำที่ไหนดี เราก็ต้องตรวจสอบคลินิกให้ดีก่อน ประวัติคุณหมอเป็นอย่างไร ทำหน้าอกสวยหรือเปล่า คลินิกได้มาตรฐานหรือเปล่า และมีวิสัญญีแพทย์ด้วยหรือไม ข้อมูลพวกนี้เราต้องรู้และเป็นสิ่งที่ทำให้เปรียบเทียบได้ก่อนจะตัดสินใจ

พอเราได้ศึกษาหาข้อมูลแล้ว  อย่างของเราเลือกทำที่นี่ค่ะ The sib clinic เพราะทุกอย่างที่เราศึกษามาคือดีที่สุดละ เมื่อเขาไปปรึกษาคุณหมอ จะแนะนำการเสริมหน้าอกให้เหมาะสมกับสรีระหน้าอกตัวเอง ช่วยให้หน้าอกดูสวยงามเน้นความเป็นธรรมชาติ ของเราคุณหมอแนะนำให้เสริมทรงกลม 400cc. และเสริมแบบทรง Barbie Breast ซึ่งตามที่เพื่อนๆได้เห็นภาพหลังทำของเรา ภาพนี้เราทำมาเกือบจะปีแล้วค่ะ

จะบอกว่าหลังทำไปแล้วชีวิตดีมากจริงๆ งานเข้ามาเยอะ ด้วยความที่เราต้องใช้รูปร่างในอาชีพ การเสริมหน้าอกครั้งนี้ก็เสริมให้ดวงเราดีด้านการงาน คือดูดีขึ้น แล้วเราก็มีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้นด้วย ที่สำคัญเลยคือเรื่องความรักคือปังจริงๆ  สับรางแทบไม่ทัน55555  

ส่วนเรื่องการดูแลตัวเองหลังทำหน้าอก จากประสบการณ์ที่เราทำมาคือดูแลตัวเองไม่ยากเลยค่ะ คือหลังทำเราปฎิบัติตามที่คุณหมอสั่ง ดูแลตัวเอง มาตามนัดที่คุณหมอนัด ทานยาที่คุณหมอให้ทาน กินอาหารให้มีประโยชน์ ไม่ยกของหนัก แค่นี้ง่ายๆ  แล้วก็หลังจากที่ตัดไหมก็จะมีพนักงานสอนเรานวดหน้าอก คือสำคัญจริงๆ เพราะการนวดนั้นจะทำให้หน้าอกเข้าที่ หน้าอกฟู ไม่เป็นผังผืด และหน้าอกจะนิ่ม เราแนะนำนะค่ะว่าควรนวดก่อนนอน 15-20 นาทีต่อวัน แค่นี้ง่ายๆ เราก็จะมีนมสวยๆ ไว้อวดคนอื่นๆ ได้แล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้