ดู: 1364|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกครั้งแรกก็ประทับใจ สวยมากๆ เลยขอมาบอกต่อค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  เราชื่อปลายฟ้าค่ะ  ขออวดหน้าอกตัวเองให้ทุกคนได้ดูกัน
นี่คือหลังทำจะ 3 เดือนแล้วค่ะ

เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกเลยไม่ ไม่เคยผ่านมีดหมอท่านไหนเลยนอกจากจะเป็นคุณหมอดารินทร์ ครั้งนี้นี่แหละคะ่  เราเลือกเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก เพราะอ่านประวัติคุณหมอดารินทร์ เป็นแพทย์ศัลยกรรมมืออันดับต้นๆ ของเมืองไทยเลย ดารานักแสดงหลายคนก็ผ่านมีดหมอมาก็เยอะ คุณหมอจบแพทย์จากจุฬาลงกรณ์ วุฒิบัตรศัลยศาสตร์ทั่วไปที่มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์, วุฒิบัตรศัลยศาสตร์ตกแต่งที่โรงพยาบาลรามาธิบดี, และ Fellow Ship สาขา Craniofacianl surgary ที่จุฬาลงกรณ์ คือแค่อ่านวุฒิการศึกษาก็น่าสนใจที่สุดแล้วค่ะ

จากการที่เคยอ่านบทความประวัติคุณหมอท่านเชี่ยวชาญด้านการผ่าตัดเสริมหน้า, ผ่าตัดแก้ไขรูปหน้าเช่นตัดกราม ผ่าตัดกระพุงแก้ม อันนี้ติดอันดับเลยแหละค่ะคนมาทำกับคุณหมอเยอะมาก เดียวนี้ก็มีคลินิกเปิดศัลยกรรมกันเยอะนะค่ะแต่เราเลือกทำกับคุณหมอที่มีความชำนาญการจะดีกว่า เพราะเรานึกถึงความปลอดภัยเป็นอันดับแรก เพราะถ้าหากทำออกมาแล้วเกิดข้อผิดพลาดเวลาแก้ไขก็จะยาก เราควรต้องเลือกหมอที่น่าเชื่อถือที่สุด เราก็ถึงเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์นี่แหละค่ะ

ตอนที่ได้นัดปรึกษาคุณหมอแนะนำให้เสริมขนาดที่พอดีกับรูปร่าง เสริมออกมาจะดูเป็นธรรมชาติที่สุด เพราะหน้าอกตกอยู่กับเราไปตลอดชีวิต หากทำใหญ่มากเกินไปจะมีปัญหาตามมา เพราะด้วยหน้าอกพื้นฐานของเราไม่มีหน้าอกเลย หน้าอกเราแบนแบบนี้เลยค่ะ

คุณหมอเลยแนะนำให้เราเสริมแบบทรงกลม ขนาด375 cc. ค่ะ ซึ่งตอนแรกคิดว่าหน้าอกทำออกมาจะเล็กไป แต่พอทำออกมาคือ สวยและพอดีกับตัวเราจริงๆ อย่างที่คุณหมอแนะนำเลย ตอนนี้มีความสุขมาก เหมือนได้เป็นคนใหม่ วันนี้ที่มาแนะนำและบอกต่อทุกคน ไม่ได้โฆษณาอะไรเลยนะค่ะ แค่เราอยากแนะนำสิ่งที่ดีกับเพื่อนๆ ที่กำลังมองหาว่าจะทำที่ไหนดี ทำกับหมออะไรดี นี่แหละค่ะเราขอบอกปากต่อปากเลยว่า คุณหมอดารินทร์ทำหน้าอกสวยและเจ็บน้อยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้