ดู: 1512|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] กลับมามั่นใจอีกครั้ง ด้วย 400cc. อึ๋ม ดูเต็ม ดูสวย ดูชิดเป็นธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
   สวัสดีค่ะ เราชื่อซีนะค่ะ วันนี้ขอเอารูปหน้าอกตัวเองมารีวิวให้ทุกคนได้ดูกัน เราไปเสริมกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ TheSib Clinic หลังจากที่ทำหน้าอกไปได้ 5 เดือนพอดี หน้าอกคือ ดูอึ๋ม ดูเต็ม ดูสวย ดูชิดเป็นธรรมชาติมาก ไม่เป็นบล็อก รู้สึกชอบมาก เลยอยากมาแชร์บอกเล่าสู่กันฟัง
ซึ่งขอเล่าความหลังให้เพื่อนๆ ฟังกันที่มาของเหตุทำไมอยากเสริมหน้าอก คือตั้งแต่ตอนเรียนละ เพื่อนชอบแซวเราว่าหันหลังหรือหันหน้า คือเท่ากันไปหมด เราก็เลยรู้สึกเจ็บใจ พอโตมามีเงินแล้วก็อยากเสริมหน้าอก
     ตอนที่ถึงวันทำละก็ตื้นเต้นสุดๆ ลุ้นมากจ้า ตอนที่เดินขึ้นห้องถึงคิวผ่าตัด OR ตอนนั้นคือมือนี้เหงื่อออก ตื่นเต้นมาก ในใจก็บอกว่าไม่เป็นไรเดียวเวลานี้ก็ผ่านไป พอขึ้นเตียงซักพัก คณหมอก็ให้น้ำเกลือ ไม่กี่นาทีเราก็รู้สึกหลับไปเลย พอตื่นขึ้นมาก็เห็นพยาบาลเดินมาสอบถามอาการวัดความดัน อาการหลังผ่าตัดคือแน่นหน้าอกอึดอัดอย่างเดียวเลย ไม่เจ็บมากนะค่ะแต่มันอึดอัด พอคุณหมอตรวจรางกายเราไม่มีอาการผิดปกติก็ให้เรากลับบ้านได้เลย  หลังจากกลับบ้านก็ดูแลตัวเอง พอผ่านไป 3 วัน ร่างกายก็ปรับตัวได้แล้วค่ะ การใช้ชีวิตประจำวันได้ปกติทุกอย่าง พอครบ5วัน ถึงกำหนดต้องถอดผ้า รู้สีกดีใจมากจะได้ไม่อึดอัดอีกต่อไป แล้วคุณหมอก็นัดอีกทีตอนหลังเสริมอกครบ 2 สัปดาห์ก็นัดมาตัดไหม พร้อมกับนวดหน้าอกที่คลินิก ของเราตอนจองคอร์สทำหน้าอกมีแถมนวดฟรีให้ด้วยจ้า  พนักงานที่นี่คือนวดดีมาก ตอนแรกคิดว่าต้องเจ็บมากๆ แน่เลย พอได้นวดนะคือไม่เจ็บเลย
    สำหรับเพื่อนๆ ที่กำลังอยากที่จะปรับเปลี่ยนตัวเอง ก็ต้องหาข้อมูลก่อนการทำนะค่ะว่าควรทำกับคุณหมอไหนดี ทำที่ไหนดี ถึงจะปลอดภัย และที่สำคัญทำแล้วคือต้องสวย เพราะถ้าทำมาแล้วไม่สวยจะเสียใจและเสียเงินครั้งที่สอง อย่างของเราคือศึกษาข้อมูลมาดีมากและคิดถูกที่เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ที่ The Sib Clinic

วันนี้เอารูปหน้าอกหลังทำ 5 เดือนมาฝากกันนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้