ดู: 1855|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ตัดไขมันกระพุ้งแก้มหน้าเรียวเล็กกับเลอโชเม่

[คัดลอกลิงก์]
Halloooooo เพื่อนๆดั้งโด่ง ขอแนะนำตัวก่อนน๊า… เราชื่อฝ้าย วันนี้มารีวิวตัดไขมันกระพุ้งแก้ม
จริงๆไม่ใช่การทำศัลยกรรมของเราครั้งแรกนะ เราเคยทำศัลยกรรมคางที่ lechome clinic กับคุณ(หมอปาร์ค)มาเเล้ว  
ก่อนอื่นเราขอบอกเลย เราชอบการบริการ การดูแล เอาใจใส่ของคลินิกนี้  
เลยไม่พลาดที่จะมาใช้บริการอีกเรื่อยๆ เราเป็นคนหน้ากลม มีแก้ม ฉีดไม่ไหวเปลืองตังเยอะแล้ว5555
ตัดสินใจตัดไขมันกระพุ้งแก้มทิ้งเลยสะเลย….

ก่อนตัดไขมันกระพุ้งแก้ม

หลังทำวันที่1-วันที่6 บวมตามลำดับแต่ไม่ช้ำเลยจ้า  ตอนทำคุณหมอมือเบามาก ไม่เจ็บเลยยยย

หลังทำ10วัน

ตอนนี้เราตัดไขมันกระพุ้งแก้มได้ 2เดือนแล้ว หน้าเริ่มดูเรียวขึ้น

ส่วนตัวชอบและพอใจมาก เพราะไม่ดูหน้าตอบไปค่ะ ใครที่กำลังหาข้อมูลแนะนำ เราทำกับคุณหมอข้าวฟ่าง ให้คำแนะนำและให้คำปรึกษาดีมากๆ ใจดีมือเบาสมคำล่ำลือ…รักเลยค่ะ❤️
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้