ดู: 1278|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] พหน้าอกใหม่มาค่ะ แนะนำเพื่อนๆ เลยว่าคุณหมอเก่งและทำหน้าอกสวยจริง

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก ทำกับคุณหมอดารินทร์คะ เคยอ่านประวัติคุณหมอดูผลงานของคุณหมอมาเยอะ ทั้งในเว็บดั่งโด่งแล้วก็เว็บเดอะซิปคลินิก เห็นรีวิวแล้วคนที่ไปทำมาหน้าอกสวยดูธรรมชาติ เราอ่านจนเป็นแฟนคลับเลยค่ะ เขาไปดูคุณหมอไลฟ์สดตลอดเลย ชอบที่คุณหมอเป็นผู้ให้ความรู้กับคนไข้ ที่สำคัญคุณหมอเป็นผู้หญิงย่อมเข้าใจสรีระของผู้หญิงได้ดี

บังเอิญมากๆ ที่เพื่อนสนิทเราก็ไปทำนมที่เดอะซิปเหมือนกันก็เลยแนะนำต่อกันมาว่าคุณหมอนะใจดี คุณหมอมือเบา ผ่าตัดแผลก็เล็ก ไม่เจ็บมาก เราเลยโทรไปจองคิวเลยค่ะ เราไปปรึกษาที่สาขาทองหล่อ คนนี่แน่นเลยทีเดียว ถ้าไม่ดีจริง ก็คงไม่มีคนรอขนาดนี้เนอะ  พอเราถึงคิวได้พูดคุยปรึกษาคุณหมอ ก็จะพูดคุยว่าเราต้องการใหญ่ขนาดไหน ซึ่งเราบอกคุณหมอว่าเราอยากทำให้ดูแบบธรรมชาติ อยากมีเนินที่ชิด คือพื้นฐานเราแบนมากๆๆๆ เลยตามรูปนี่เลยค่ะ

คุณหมอแนะนำให้เราเสริมทรงกลมแต่เสริมด้วยเทคนิค Hybrid breast เพราะการเสริมแบบนี้จะช่วยเติมเต็มเรื่องเนินหน้าอก ให้ดูธรรมชาติมากยิ่งขึ้น ซึ่งพื้นฐานหน้าอกก่อนทำเราคือนมห่างมาก เนื้อนมก็นอนนิดเดียว ถ้าเสริมด้วยเทคนิค Hybrid breast ก็จะทำให้นมดูสวย ดูธรรมชาติ หน้าอกชิด แล้วที่สำคัญเวลาจับหน้าอกจะดูเหมือนเป็นนมจริงๆ ด้วยไขมันตัวเองที่เติมเต็มเข้าไป เราก็โอเคที่จะทำ ถึงจะมีค่าใช้จ่ายที่สูงกว่าวิธีปกติเราก็เลือกทำ เพราะคิดว่าดีที่สุดแล้วเหมาะกับเราที่สุด ซึ่งข้อดีของการทำ Hybrid breast มันค่อนข้างเยอะมากจริงๆ  

ซึ่งการดูแลตัวเองหลังผ่าตัดก็ค่อนข้างสำคัญนะค่ะทุกคนวันนี้ก็มีโอกาสอยากแนะนำทุกคนเลยค่ะ คือเมื่อผ่าตัดแล้วแผลห้ามโดนน้ำ 48 ชม. ใช้วิธีการเช็ดตัวเอาค่ะ พอผ่านไปสัก  สัปดาห์แผลเริ่มแห้งแล้วก็อาบน้ำได้ปกติเลย  หลังจากเกาะผ้าพันหน้าอกแล้วก็ต้องใส่ชุดชั้นในแบบไม่มีโครงเหล็กนะค่ะห้ามเลยค่ะ ต้องใส่แบบ Sport Bra ก่อนไม่ต่่ำว่า 3 เดือน อีกอยากแนะนำเลยว่าไม่ควรกินอาหารที่แสลงแล้วก็เหล้าเบียร์ 1 เดือน เท่านี้ก็สามารถมีหน้าอกสวยสมใจด้วยวิธีดูแลตัวเองง่ายๆ ก็จะได้หน้าอกสวยๆ แบบเราเลยค่ะ

หากใครสนใจอยากเสริมหน้าอก เราแนะนำที่เดอะซิปคลินิกเลยค่ะ คุณหมอทั้งเก่ง ทั้งใจดี เราผ่านมาแล้วอยากแนะนำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้