ดู: 1153|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์ หลังเสริมหน้าอก 400 cc. ที่เดอะซิปคลินิก ทำแล้วสวยต้องบอกต่อค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oumeezaa เมื่อ 2021-7-5 19:58

สวัสดีนะค่ะทุกคน ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านรีวิวของเรานะค่ะ เราชื่ออุ่มนะค่ะ อายุ 30ปีพอดี สูง 162 cm. น้ำหนัก 50 กก. ไม่ผอมแล้วก็ไม่อ้วน ทุกอย่างเหมือนจะดูดีนะ เราเป็นคนมีก้น  ก้นสวย แต่นมนี่สิไม่มีเลย เวลาแต่งตัวนะก็จะมีไม่สมส่วน ขนาดใส่ชุดชั้นในฟองน้ำนะหน้าอกก็ยังดูไม่ใหญ่เลย เป็นปัญหาสำหรับการแต่งตัวมากๆ ขนาดชุดสวยคนใส่อย่างเรายังไม่สวยเลย ก็เพราะหน้าอกหน้าใจเราไม่มี คิดอยู่นานเหมือนกันกว่าจะได้มาเสริม เพราะเราเป็นคนกังวลและกลัวไปหมด เรื่องการผ่าตัดเรายังเคยแอบไปตั้งกระทู้ในพันทิพย์ว่าอยากมีหน้าอก แต่ไม่อยากศัลยกรรมมีวิธีอื่นมั้ย แต่ส่วนใหญ่ก็จะมีคนมาคอนเม้นต์ให้ความรู้เราต่างๆ นาๆ สรุปคือวิธีอื่นอ่ะไม่ได้ผลหลอก ถ้าอยากหน้าอกใหญ่ก็ศัลยกรรมตอบโจทย์ที่สุดแล้ว เรื่องการเจ็บ คนที่มาคอนเม้นต์บางคนก็มีประสบการณ์ไปเสริมหน้าอกมาแล้วบอกว่าทำไม่เจ็บเลยคุณหมอมือเบามาก ระบุมาว่าชื่อคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก เท่านั้นแหละ เรารีบเลย รีบค้นข้อมูลประวัติคุณหมอแล้วก็เข้าไปดูข้อมูลของคลินิก ค้นหาใน Google ก็ขึ้นชื่อว่าคุณหมอท่านนี้เก่งจริงๆ แล้วก็เก่งเรื่องศัลยกรรมหน้าอกอันดับ1 ของคลินิกเลย คือข้อดีของการทำหน้าอกกับคุณหมอคือ แผลเล็กมากๆ เอฟเฟคหลังการทำก็น้อย หลังทำหน้าอกจะนิ่มแล้วก็ทรงจะสวยแบบธรรมชาติ

พอเก็บข้อมูลมาระยะหนึ่งก็เริ่มมั่นใจว่าเราต้องทำที่เดอะซิปคลินิก  ก็โทรนัดจองคิวปรึกษาคุณหมอที่สาขาทองหล่อเลยคะ โดยมีการนัดหมายจากพี่พนักงานที่คลินิกถึงคิวของคุณหมอไว้แล้ว  อุ่มจำได้เลยว่าวันนั้นที่เราจองนัดคุยกับคุณหมอก็มีคนไข้เยอะเหมือนกัน แต่ก็มีการเว้นระยะห่างนะค่ะ คือพอถึงคิวแล้วพนักงานก็จะเรียกเป็วคิวๆ  สรุปอุ่มเสริมด้วยเทคนิคแบบส่องกล้องคะ เพราะคุณหมอบอกว่าจะลดการบาดเจ็บได้เยอะกว่าการผ่าตัด แบบปกติ และ แผลที่เป็นก้จะเล็กมากๆ แถมการแม่นย้ำในการวางซีลีโคนของคุณหมอ ทำหน้าอกสวย100%

มาดูผลงานของคุณหมอกันดีกว่าคะ พิมพ์ข้อความมาเยอะแล้ว จะให้ดูรูปหลังทำของจริงกันเลย ขนาดของเรา 400cc. ทรงกลมค่ะ คุณหมอผ่าตัดใต้ราวนม ความรู้สึกตอนนี้บอกได้คำเดียวว่า โครตคุ้ม ทำแล้วสวยต้องบอกต่อทุกคนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้