ดู: 1201|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เลือกเสริมหน้าอก 375cc. โดยคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
       ช่วงนี้เหมือนเป็นเทรนการเสริมนะค่ะ เพราะขนาดคนที่รู้จักก็เสริมกันทั้งนั้น ยุคนี้สาวอกเล็ก อกใหญ่ได้ถ้ามีเงิน  ซึ่งเราเองก็เคยคิดที่อยากจะทำนมมาตั้งนานแล้ว พอปีนี้มีโอกาสเลยเสริมเลยค่ะ เพราะปีที่แล้วอยากทำนะแต่หาเวลาไม่ได้เลยจริงๆ พอปีนี้ได้พักช่วงนี้ก็เลยถือโอกาสทำเลยค่ะ เราคนหาข้อมูลรอไว้นานแล้วแค่รอจังหวะ แต่คิดไว้แล้วว่าจะเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก  เราศึกษาและวิเคราะห์แล้วว่าที่นี่มีดียังไง ราคาก็ไม่แพง คุณหมอก็มีชื่อเสียง

เราไปทำหน้าอกตั้งแต่ปลายเดือนเม.ย. ที่ผ่านมา รูปเราตอนนี้หลังทำไม่ถึงเดือนค่ะ

ก็สวยๆ ตามที่เราให้เพื่อนดู เราก็เสริมขนาด 375 ซีซีค่ะ ก่อนที่จะได้ไซส์นี้ก็ต้องเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนการทำศัลยกรรม เราเข้าไปพบคุณหมอเพื่อปรึกษาที่สาขาทองหล่อ ตอนที่ปรึกษาฟรีนะค่ะไม่คิดค่าใช้จ่าย แต่ถ้าจะทำเราก็มัดจำไป 10000 บาท เพื่อจองคิวและซิลิโคน ช่วงที่ปรึกษาคุณหมอก็จะสอบถามเรื่องสุขภาพว่าเรามีโรคประจำตัวหรือเปล่า ทำงานอะไร ซึ่งก่อนถึงวันผ่าตัดเราต้องไปตรวจสุขภาพตามที่คุณหมอระบุ แล้วส่งผลตรวจเพื่อความพร้อมก่อนการผ่าตัดค่ะ คือถ้าไม่มีใบตรวจสุขภาพก็ทำไม่ได้นะค่ะ  

พอจะถึงวันทำ ความรู้สึกแรกคือตื่นเต้นและก็กลัวบ้าง นั่งคิดในใจกลัวโน้นกลัวนี้ไปหมด เมื่อถึงคลินิกก็เปลี่ยนชุดพบคุณหมอเพื่อคอนเฟิร์มซิลิโคน แล้วก็มีการวัดขนาดจุดตำแหน่งการวางซิลิโคน ตอนยืนให้คุณหมอวัดนะจะบอกว่าตื่นเต้นจนเหงื่อออกเยอะมากตื่นเต้นสุดๆ พอขึ้นเตียงให้น้ำเกลือสักพักเราก็หลับไปแบบไม่รู้ตัว  ตื่นมากอีกทีรู้สึกมึนๆ หัวแล้วก็อึดอัดที่หน้าอก  เมื่อนอนพักจนอาการดีขึ้นคุณหมอก็จะมาตรวจร่างกายอีกครั้ง เราอาการดีขึ้นแล้วคุณหมอให้กลับบ้านได้เลย คืนแรกก็จะนอนไม่ค่อยจะหลับสักเท่าไหร่ เพราะยังปวดแผลอยู่ พอวันที่สองก็ดีขึ้น วันที่สามก็เริ่มเข้าที่ปกติเดินได้เลย รู้สึกดีขึ้นเยอะเลยแต่ก็แอบเจ็บๆ แต่ก็ทนไดแต่ก็ยังเจ็บอยู่ เราก็ไปตามหมอนัดทำแผล ล้างแผล  คือเราโชคดีที่เป็นคนร่างกายแข็งแรง ผ่านมา 2 สัปดาห์ทุกอย่างก็ปกติมาตัดไหมไม่มีเจ็บเลยค่ะ ร่างกายเราฟื้นตัวเร็ว เรารู้สึกเลยว่าที่ร่างกายฟื้นตัวเร็วผลมาจากการผ่าตัดของคุณหมอที่มือเบา แผลเราไม่มีบวม ไม่ปูด ไม่อักเสบเลย

ตอนนี้มีความสุขกับหน้าอกใหม่มาก ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ ใส่ชุดไหน แบบไหน ก็ดูสวย หากคนสนใจแล้วอยากทำหน้าอกสวยละก็เราแนะนำเลยค่ะ ทำที่เดียวกับเรา เหมือนเป็น FC คุณหมอดารินทร์ รับรองไม่ผิดหวังจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้