ดู: 1339|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แก้ไขหัวนมบอด กับหมอคณิต maxi

[คัดลอกลิงก์]
กับปัญหา หัวนมบอด ที่เป็นมาตั้งแต่กำเนิด วันนี้ฝันเป็นจริงเมื่อได้มาติดตาม ดั่งโด่ง
ทำให้ได้เห็น รีวิวดีๆ ที่ได้มาส่งต่อ วันนี้เลยขอมารีวิว หัวนมบอด ของตัวเองที่เป็นทั้ง 2 ข้าง
มาดูกันเลยค่ะ ว่า หัวนมบอด ของเราก่อนและหลังมันเป็นแบบไหน  
หลังจากที่ได้ เข้ารับการแก้ไขห้วนมบอด กับหมอคณิต มาแล้ว 1 เดือน

ตะลึงกันเลยใช่มั้ยค่ะ มาก่อนทำกับหลังทำ ทำไมมันช่างแตกต่างกันเหลือเกิน

ก่อนทำบอกเลยว่ารู้สึกช้ำใจมากค่ะ ว่าทำไมเราถึงเกิดมาไม่มีหัวนมเหมือนผู้หญิงคนอื่น

แต่วันนี้บอกเลยว่าเรามีหัวนมแล้วค่ะ 555 หากถามว่าก่อนตัดสินใจที่จะไปแก้ไขหัวนมบอดนั้นกลัวมั้ย

บอกเลยว่าแรกๆ แอบกังวลค่ะ แต่พอได้พูดคุยกับทางคุณหมอแล้วรู้สึกมั้นใจมากค่ะ

คุณหมอเป็ยศัลยแพทย์ที่น่ารักเป็นกันเองก่อนทำจะมีการมาร์คยาชาให้เราก่อน ประมาณ 45 นาที

จากนั้นคุณหมอก็จะมาฉีดยาชาให้เราอีกนะคะ (ตอนนี้ความรู้สึกจี๊ดๆ ตอนเดินยา 4-5 วินาที กั้นหายใจเอาค่ะ)

แต่ระหว่างทำ ไม่เจ็บเลย แถมคุณหมอจะช่วยเราคุยไปด้วยเพื่อเราจะได้ไม่เครียด และขันตอนมันไวมากค่ะ

หลังทำเสร็จหมอจะให้เราดูหัวนมก่อนติดพาสเตอร์ โอ๊ยๆๆ มันดูดีมากๆๆ แอบดีใจ เวลานั้นขอบคุณคุณหมอคณิต

แบบรั่วๆเลยค่ะ สรุปคือ ไม่เจ็บ ไม่น่ากลัวอย่าที่คิด มาดูรูปหลังทำเสร็จ ใหม่ๆกันเลยค่ะ

อ๋อลืมบอกไปค่ะ แก้ไขหวนมบอด กับ คุณหมอคณิต คุณหมอไม่ได้ตัดท่อน้ำนม นะคะเรายังสามารถให้นมลูกได้ค่ะ  

และหากทำไปแล้ว หัวนมกลับมาบอกอีก คุณหมอแก้ให้ฟรีค่ะ แบบว่ารับประกันแบบยาวๆ ไปเลย

ตอนนี้ผ่านไป 1 เดือน รู้สึก Happy มากค่ะ กับ หัวนมของเรา555 สำหรับใครหลายคนที่เจอปัญหาเดี๋ยวกับเราแนะนำ ต้องที่นี้เลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้