ดู: 941|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว Trinity โดยหมอดารินทร์ The SIB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมคิมนะครับ หลายคนก็คงรู้จักผมจากผลงานต่าง ๆ มากมายนะครับ และวันนี้ผมจะมาเล่าประสบการณ์ที่ได้เข้ามาทำ Trinity กับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกให้ฟังกันครับ หลาย ๆ คนอาจจะงง ว่าเจ้าตัว Trinity คืออะไร เจ้าตัวนี้เป็นเลเซอร์ที่ใช้ปรับสภาพผิวหนังครับ จะช่วยแก้ปัญหาริ้วรอย กระชับรูขุมขน ลดเลือนฝ้า กระ จุดด่างดำ รอยแดง และปรับสีผิวให้สม่ำเสมอ และจะคืนความตึงกระชับสดใสสู่ใบหน้าและลำคอ ช่วยสร้างความกระชับและกระตุ้นคอลลาเจนใต้ผิว ทำให้ผิวหน้าเรียบเนียน และนอกจากนั้นก็ยังสามารถแก้ไขปัญหาหย่อนคล้อยของหนังตาบนอย่างได้ผลด้วยนะครับ

และผมเองก็เป็นคนที่ต้องใช้หน้าตาในการทำงาน ซึ่งบางที่ถ่ายละครติดต่อกันจนไม่ได้พักผ่อนเพียงพอเลยครับ รู้สึกหน้าโทรมเลยเข้ามาแก้ไขปัญหาด้วยการเข้ามาทำ Trinity ครับ และมีคนแนะนำให้มาทำที่นี่ ก็เลยลองศึกษาหาข้อมูลครับ จนได้มีโอกาสเข้ามาพบ มาพูดคุยปัญหากับหมอ หมอให้คำแนะนำดีมากครับ และหลังจากที่ปรึกษาเสร็จก็เป็นขั้นตอนการทำเลยครับ

ตอนที่ทำก็สบายมากครับ เหมือนได้พาใบหน้ามาพักผ่อน

ตอนที่ทำเสร็จผมก็รู้สึกว่าหน้าได้พักผ่อน และรู้สึกว่าผ่อนคลายกับใบหน้ามาก ๆ ครับ อยากให้เพื่อน ๆ ได้มาลองทำ และก็สุดท้ายนี้ก็ขอบคุณเดอะซิบส์คลินิกนะครับ ที่ช่วยดูแลปัญหาให้คิม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้