ดู: 1779|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] ทำตา2ชั้นที่ธีรพรคลินิก ชอบมากกกกกกก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pangcuteza เมื่อ 2021-3-4 21:14

แป้งมาทำตาที่ธีรพรคลินิกจ้า ตาเดิมชั้นตาไม่เท่ากัน ตาเหมือนคนง่วงนอนค่ะ

มาทำที่นี้ เพราะเพื่อนแนะนำ

เลยหาดูรีวิวตาเพิ่ม รีวิวเยอะมากเลย ตัดสินใจทำตาที่ธีรพรค่ะ ชอบมากๆ

แป้งชอบชั้นตาใหญ่ คุยกับหมอก่อนทำแล้ว หมอ ออกแบบตาให้ดูก่อนทำด้วยค่ะ

ชอบชั้นตาใหญ่ตาแบ๊วๆดีค่ะ หลังทำ บวมน้อยมาก ไม่เจ็บด้วย อีกวันแป้งไปทำงานได้เลย

เพื่อนๆที่เห็นบอกสวย ชมว่าตาสวย ดีใจนะเนี่ย อิอิ

รอหายดีจะเอาตาสวยๆมาอวดให้ดูกันอีกค่ะ

(จริงๆไม่บวมเลยค่ะ ชอบมากๆ)

ตาก่อนทำ และ ตาหลังทำทันที

ตาก่อนทำ และ ตาหลังทำทันที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้