ดู: 955|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เพิ่มคัพใหม่ หน้าอกสวยจริง ครั้งเดียวจบที่ thesib clinic มารีวิวเพื่อเป็นข้อมูล

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มีโอกาสได้มาเขียนให้ทุกคนได้อ่านกัน
คือเราไปเสริมหน้าอกมา สวยจริง จบแบบครั้งเดียว ขอย้อนไปตอนก่อนที่จะมาเสริมหน้าอกนะค่ะ
ด้วยเหตุที่ว่าเราอยากสวย ประกอบกับเราอยากให้แฟนเราชอบในแบบที่เราเปลี่ยนตัวเองให้สวยขึ้น
ก็เลยตัดสินใจศัลยกรรมเสริมหน้าอกซ่ะเลย เพราะเป็นหนึ่งในความคิดตั้งแต่สมัยที่ยังไม่มีแฟน
ก็อยากจะเสริมอยู่แล้ว เพราะนมเล็กมากจริงๆ เรามีภาพให้ดูกันค่ะ

ทำไมเราต้องเลือกทำกับคุณหมอท่านนี้ ที่ Thesib clinic  
1.คุณหมอดารินทร์ ท่านเป็นแพทย์ศัลยกรรมที่เชียวชาญเฉพาะทาง มีเทคนิค
ในการเสริมหน้าอกที่ทุกคนต่างพูดถึงในเรื่องของการผ่าตัดแผลที่เล็ก
วางตำแหน่งซิลิโคนตรงจุดทำให้หน้าอกที่ทำกันในรีวิวส่วนใหญ่จะไม่เปี้ยว
ทำให้หน้าอกเวลาทำออกมาแล้วเท่ากัน
2.ความปลอดภัยสูงเพราะเป็นคุณหมอที่ผ่านการผ่าตัดมาเยอะมากรวมถึง
มีอุปกรณ์และเครื่องมือที่ทันสมัย
3.ที่นี่รับประกันหลังเสริมหน้าอกถึง 6 เดือนเพื่อเพิ่มความมั่นใจ
พอเสริมกับคุณหมอดารินทร์แล้วก็จะได้หน้าอกแบบนี้เลยค่ะ หลังทำ 14 วันก่อนตัดไหม

สวยสมใจอยากจริงๆ หน้าอกชิดสวย ดูธรรมชาติสุดๆ
วันนี้เราอยากแนะนำการเตรียมตัวก่อนเสริมหน้าอกว่าต้องทำไรให้กับคนที่สนใจอยากจะเสริม
1.คนไหนที่กินวิตามินละก็แนะนำเลยค่ะว่างดก่อนอย่างน้อยก่อนการศัลยกรรม
ไม่ต่ำกว่า 2 อาทิตย์
2.นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอ ออกกำลังกายดูแลสุขภาพให้แข็งแรงอย่ากังวล
เรื่องการเสริมหน้าอก
3.ก่อนถึงวันเสริมหน้าอกต้องไปตรวจสุขภาพนำเอาใบตรวจมาให้คุณหมอดูก่อน
ว่าร่างกายเราพร้อมหรือเปล่า (อันนี้สำคัญมากค่ะ)
4.วันที่มาผ่าตัดต้องใส่เสื้อผ้าที่เปิดกระดุมหน้า เพื่อเวลาหลังผ่าตัดกลับบ้าน
จะได้สะดวกกับการถอดผ้า
5.วันที่ผ่าตัดต้องหาคนมาเป็นเพื่อนนะค่ะเพราะเวลาหลังผ่าตัดเสร็จ
จะได้มีคนช่วยพยุงพากลับบ้าน
ข้อปฎิบัติตัวเท่านี้เองค่ะ อยากจะเสริมหน้าอกไม่ยากเลยจริงๆ เราหวังว่าสิ่งที่เราเขียน
รีวิวจะมีประโยชน์กับทุกๆคนนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้