ดู: 2114|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกใหม่ทรง OPEN กับหมอกัน เสริมโหว้งเฮงการงานรุ่ง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าทุกคน ลิซ่านะคะ ตอนนี้ลิซ่าเปิดร้านเล็บอยู่ค่า
พอดีได้มีโอกาสไปแก้จมูกใหม่กับหมอกันมา แล้วชีวิตเปลี่ยนไปมาก
การงานรุ่งขึ้นมาก แค่เปลี่ยนจมูก เสริมโหว้งเฮงอันใหม่
ลิซ่าเลยอยากมาเล่าให้ทุกคนได้ฟังกัน

ตัวลิซ่าทำจมูกเก่ามานานได้ 2  ปีแล้วค่ะ แล้วรู้สึกว่าปลายยังดูใหญ่มากไม่เรียวขลับรูปหน้าให้ดูมีมิติพุ่งขึ้นเหมือนคนอื่นเลย
อีกอย่างแกนก็แอบเบี้ยวด้วยคะ ตอนแรกหลังทำจมูกเก่ามาใหม่ๆ
ลิซ่านึกว่าแกนไม่ได้เบี้ยว แต่มันแค่บวมจากการอักเสบเฉยๆ
แต่หลังแผลเข้าที่แล้วมาลองสังเกตก็เห็นว่าเบี้ยวจริง แถมยังมีเพื่อนทักหลายคนด้วย

นี่เป็นรูปลิซ่าก่อนทำ จะเห็นได้ชัดว่าปลายจมูกและปีกมันใหญ่มากๆ
ทำให้รูปหน้าทั้งใบดูใหญ่ไปด้วย

เดี๋ยวลิซ่าจะมีรูปเปรียบเทียบจมูกก่อนและหลังทำให้ทุกคนได้ดูด้วย
ซึ่งจะเห็นความแตกต่างอย่างชัดเจนมาก

เรามาดูด้านหน้ากันก่อนเลย

ถัดไปเป็นด้านข้างซ้ายและขวาค่ะ

เห็นความแตกต่างกันอย่างชัดเจนเลยใช่ไหมคะทุกคน
หน้าดูเรียวขึ้น พุ่งขึ้น มีมิติขึ้น เหมือนน้ำหนักลงไปหลายกิโล
ที่สำคัญคือหน้าดูเด็กลงมาก

แต่ทั้งหมดนี้ลิซ่ายืนยันเลยค่ะว่าลิซ่าแค่ไปแก้จมูกมาเท่านั้น
ไม่ได้ไปฉีดหน้าหรือดูดไขมันเสริมความงามมาแต่อย่างใด
ซึ่งเป็นเทคนิกการแก้จมูกที่ลิซ่าไปทำมาเรียกว่าเทกนิคโอเพ่นค่ะ
เป็นการเอากระดูกอ่อนหลังหู มารองปลาย ทำให้ทรงจมูกออกมาดูธรรมชาติ รับเข้ากับใบหน้า
ใครที่มีปัญหา ทรงจมูกดูแข็งทื่อ หรือไม่ชอบทรงอยากเปลี่ยนทรงจมูกหรือจะปรับโหงวเฮ้ง แนะนำบองเข้ามาปรึกษาคุณหมอกันได้เลยค่ะ

ส่วนตัวที่ลิซ่าเลือกแก้ด้วยเทคนิคโอเพ่นเพราะคุณหมอกันเป็นมือหนึ่งด้านการผ่าโอเพ่น จึงมั่นใจ และตัดสินใจแก้จมูกกับคุณหมอกันค่ะ ใครสนใจแก้จมูกสุดท้าย ลิซ่าแนะนำที่นี่เลยค่ะ ธีระธรฌ์คลินิก

ไม่เสียเที่ยวไปแก้ใหม่แน่อน ลิซ่าเองก็มั่นใจว่าจมูกที่ทำรอบนี้กับหมอกัน
ก็ออกมาดีที่สุด ได้ดั่งใจมาก และไม่คิดจะแก้ใหม่แล้วค่ะ

เดี๋ยวเรามาดูจมูกหลังทำของลิซ่าในแต่ละเดือนกันว่ามีความเปลี่ยนแปลงยังไงบ้าง

นี่คือ 1 เดือนหลังแก้จมูกกับหมอกันค่ะ
แทบไม่หลงเหลืออาการบวมแล้ว ดูเข้าที่เกือบ 100% เลย

2 เดือนปังมากค่ะ บวกกับผมสีใหม่คือลุคลิซ่าออกมาฝอมาก เลิฟหมอกันมากจุดนี้

ปัจจุบัน 6 เดือน เข้าที่สวยงามมาก ไปไหนก็มีแต่คนทักคนชม ว่าหน้าเปลี่ยนไป หน้าเด็กลงเยอะมาก และอีกอย่างโหงวเฮ้งดีเว่อร์ ร้านทำเล็บที่ทำอยู่ลูกค้าเข้ามารัวๆๆเลยค่ะ อันนี้ดีจริง คอนเฟิร์มเลย

ใครกำลังมองหาที่แก้จมูกและเทคนิกที่ช่วยทำให้จมูกเป็นธรรมชาติมากที่สุด
ลิซ่าแนะนำเทคนิคโอเพ่น กับหมอกันเลยค่า ไม่ผิดหวัง ไม่ต้องแก้ซ้ำแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้