ดู: 1999|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หน้าเปลี่ยนไป เมื่อเสริมคางกับหมอกัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ แพรนะคะ อยากจะมารีวิวการทำศัลยกรรมเสริมคางขอเราเอง
ก่อนอื่นเลยคือว่าเราเป็นคนคางสั้นค่ะ เวลาถ่ายรูปเราจะไม่ค่อยมีความมั่นใจ เพราะถ้าหันไม่ถูกมุมก็จะเห็นชัดเลยค่ะว่าคางสั้น ซึ่งเราเนี่ยทำงานเป็น MC ตามงานอีเว้นท์ต่างๆ เราต้องมีการถ่ายรูป ถ่ายแบบ แล้วก็ออกหน้ากล้องบ่อยมาก เลยตัดสินใจเสริมคางเพราะว่า อยากจะหันมุมไหนก็สวยและก็มั่นใจเวลาออกกล้องค่ะ
นี่คือรูปเราก่อนทำคางค่ะ
ก็คือจะไม่ค่อยเห็นเราถ่ายรูปหันข้างแบบเต็มๆเลย จะต้อง45องศาเพื่อนคางเรียวยาว5555

เราทำกับคุณหมอกัน คลินิกธีระธรณ์ อยู่ตรง mrt ห้วยขวาง ถ้าใครสนใจลองหาใน google เพิ่มก็ได่นะคะ มีคนรีวิวไว้เยอะมากๆเลย เราเองก็อ่านจากรีวิวมาเหมือนกัน
อันนี้หลังจากทำมาแล้วได้ 1 วันค่ะ หน้าไม่บวมเลย

วันที่ 2

วันที่ 3

วันที่ 4

วันที่ 5

วันที่ 6

1 เดือนแล้วค้า

อันนี้ 3 เดือนหรือว่าตอนนี้ คางเริ่มเข้าที่มากแล้ว แฮปปี้มากๆ ตอนนี้รู้สึกถ่ายรูปมุมไหนก็คือมั่นใจสุดๆเลยค่ะ

เดี๋ยวเรามาชมรูป 6 เดือนกันดีกว่าค่ะว่าจะมีความเปลี่ยนแปลงมากน้อยไปจากเดิมแค่ไหน

ถ่ายรูปออกมาหน้าได้รูปมาก พี่ๆ ชมกันใหญ่ ไม่ต้องเข้าโฟโต้ช็อปเลย

และนี่คือผลลัพธ์ 1 ปีเต็มหลังจากการทำคางนี้ที่ธีรธรฌ์กับหมอกันของแพรค่ะ
.
.
.
.
.
.
.
.

ตัวแพรชอบรูปหน้าตอนนี้มาก หน้าดูเรียวเป็นรูปไข่ ปลื้มสุดๆเลยค่ะ ถ่ายรูปมุมไหนก็สวย มั่นใจ

มันถ่ายออกมาสวยทุกมุมจริงๆ ค่ะทุกคน แพรทำงานสบายขึ้นเยอะเลย
ตอนเช้าก็ไม่ต้องเตรียมตัวนาน

ลากันไปด้วยโฟโต้ชู๊ตเซตล่าสุดของแพรนะคะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่าน และถ้าใครสนใจสามารถเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมใน Official Page ของทางคลินิกได้เลยนะค้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้