ดู: 7432|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวดูดไขมันหน้าท้อง เติมไขมันหน้าอก ด้วยเครื่องดูดไขมันพลังน้ำ body-jet

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Skylovechu เมื่อ 2020-11-17 17:41

สวัสดีค่ะ ชื่อสกายนะคะ
รีวิวแรกของสกายจะขอประเดิมด้วยการรีวิวดูดไขมันละกันนะคะ คือคนอื่นๆมักจะมองว่าสกายดูตัวเล็ก ไม่เห็นจำเป็นต้องไปทำอะไรแบบนี้เลย แต่สกายคิดว่าคงเป็นปัญหาใหญ่สำหรับสาวๆตัวเล็กหลายคนเหมือนกัน ที่อยากมีเอว S อยากมีหน้าอก สะโพกและสัดส่วนสวยๆค่ะ

สกายเคยออกกำลังกาย จ้างเทรนเนอร์มาก่อน แต่ก็ไม่ลดลงสักทีค่ะ เลยมองว่าการดูดไขมันเป็นอีกทางเลือกที่จะช่วยให้สกายหุ่นดีขึ้น เฟิร์มขึ้นค่ะ สกายเลยเริ่มหาข้อมูล ดูรีวิวนู้นนี่นั้น เกี่ยวกับการดูดไขมัน จริง ๆ ก็พอรู้มาบ้างว่าเอาไขมันไปเติมหน้าอกได้ ก็หาข้อมูลไปค่ะ ศึกษามาเรื่อยๆ จนมาเจอคลินิคที่ชื่อ Amara Clinic รีวิวดูดไขมันมีเพียบเลย สกายก็เห็นว่าที่นี่มีการดูดไขมันแล้วเอามาเติมหน้าอกด้วย ดูเชี่ยวชาญด้านนี้ สกายก็เลยลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ

พอเข้าไปสกายก็ได้รับการดูแลอย่างดีจากคุณหมอไอซ์และคุณหมอมะปราง คือเหมือนกับที่ดูรีวิวมาเลยอะค่ะ สกายเลยโอเคแล้วก็ตกลงทำกับที่นี่ คุณหมอดูแลสกายดีมากก ตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาที่คลินิค จนวันผ่าตัด แล้วหลังผ่าตัดสกายสงสัยอะไรก็ถามคุณหมอตลอดเลยค่ะ คุณหมอก็ตอบตลอด

ที่สกายทำคือ ดูดไขมันเอวเอส หน้าท้องบน หน้าท้องล่าง ต้นแขน อ๋อลืมบอกไปค่ะว่าสกายดูดด้วยเครื่อง body-jet เพราะสกายอยากเอาไขมันไปเติมหน้าอกค่ะ คุณหมอก็บอกนะคะว่าต้องทำใจถ้ามีแผลเป็นขึ้น แต่คุณหมอก็จะช่วยซ่อนแผลให้มิดชิดให้ค่ะ ตรงข้อศอก รักแร้ ขาหนีบ

สกายมาดูดไขมันที่สาขาราชพฤกษ์นะคะ มีห้องส่วนตัวด้วย

สกายใช้เวลาพักฟื้น 5 วัน หลังจากหายดีแล้วรู้สึกเหมือนเป็นคนใหม่เลยค่ะ มีความมั่นใจในรูปร่างตัวเองมากขึ้น ส่วนตัวแล้วพอใจกับผลลัพธ์หลังดูดไขมันมากกก 5555 ดูจากรีวิวเลยค่ะทุกคน แล้วสกายก็รู้สึกว่าแผลหายช้า เลยบอกคุณหมอไป คุณหมอก็ให้ยาทาลดรอยแผลมา แล้วก็ให้เข้าไปเลเซอร์ลดรอยแผลฟรีค่ะ ไปดูรีวิวดูดไขมันแบบพลีชีพของสกายกันเลยค่าาา

ภาพนี้หลังดูดไขมันนะคะ ก็จะใส่ชุดกระชับไว้ตรงแขน แล้วก็หน้าท้องค่ะ
คุณหมอให้ใส่ 24 ชั่วโมงเลยค่ะ ในช่วงเดือนแรก

หลังดูดไขมันวันที่ 3 ค่ะ ที่บวม ๆ คือบวมน้ำนะคะ
เพราะตัว bodyjet จะใช้น้ำสลายไขมันอะค่ะ หมอบอกว่าจะบวม ๆ ในวันแรก

หลังดูดสามเดือนค่ะ ใส่เสื้อโชว์แขนชิลๆๆ

อันนี้หลังทำ สกายมานวด RF จ้าาา
หมอบอกยิ่งนวดยิ่งกระชับ จัดไปเลยค่ะ ทุกอาทิตย์5555

หลังดูดไขมันหน้าท้อง ดูดไขมันต้นแขน เติมไขมันหน้าอก

สนใจทักไลน์ไปถามเลยจ้าา @amaraclinic

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้