ดู: 7727|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] ประสบการณ์การเสริมจมูกตามเพื่อนครั้งแรก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะชื่อมินท์ค่ะ หลังจากนี้ขอแทนตัวว่าเรานะคะ
ขอเล่าประสบการณ์การเสริมจมูกครั้งแรกของเราเลยนะคะ

เราไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนเลยค่ะ ก่อนที่จะเสริมจมูกครั้งนี้เราหารีวิวเยอะมากค่ะ เพราะจากที่บอกไปตอนต้นเราไม่เคยทำอะไรกับหน้ามาก่อนเลย ดูรีวิวไว้หลายที่มากๆ พร้อมกับอยากได้ราคาที่ไม่สูงมากค่ะ

และจากการหารีวิวมาเยอะ ปรึกษาเพื่อนมาก็แยะ ก็ได้มาเจอคลินิกนี้ในราคาที่รับได้ค่ะ หมื่นต้นๆ ก็ตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ เพราะว่าเพื่อนก็เพิ่งไปทำมาได้สองเดือน แล้วทรงสวยมากกกก แล้วเราก็เห็นว่าจมูกหลังจากทำศัลยกรรมใหม่ๆไม่บวมไม่ช้ำเลยค่ะ งานนี้นอกจากปรึกษาแล้วต้องขอทำตามด้วยนะคะ
พอตัดสินใจได้ก็เข้าไปคุยกับคุณหมอเลยค่ะ สรุปคนเยอะมากเลยยิ่งทำให้มั่นใจเข้าไปใหญ่ พอถึงคิวเราก็เริ่มปรึกษากับทางคุณหมอและแจ้งคุณหมอว่าอยากได้แบบเกาหลีเกาใจ เพราะเราเป็นคนจมูกไม่ได้ใหญ่มากค่ะ จากการประเมินตัวเอง 5555

และนี่คือผลลัพธ์ที่ได้หลังจากการเสริมจมูกวันแรกนะคะ

ไม่ค่อยบวมและช้ำเท่าไหร่ค่ะ ตอนคุณหมอทำคุณหมอค่อนข้างละเอียดมากเลย คอยถามตลอดเลยค่ะ
เลือกไม่ผิดจริงๆค่ะที่จะทำคลินิกเดียวกับเพื่อนเพราะเราได้เห็นการเปลี่ยนแปลงของเพื่อนตั้งแต่แรกๆ
ยังไงเราจะมาอัปเดตให้ดูเรื่อยๆนะคะ ว่าหลังจากนี้พอจมูกเข้าที่เข้าทางแล้วจะเป็นยังไง ^^

ขอบคุณค่าาาา

โพสต์ 2020-10-19 16:27:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมื่อคุณต้องการสร้างรายได้ง่ายๆด้วยความพยายามเพียงเล็กน้อยคุณอาจประสบปัญหาว่ามีไซต์ดังกล่าวน้อยมาก มีบางสิ่งที่ควรทราบ - การเล่นที่คาสิโนออนไลน์มักจะมีความเสี่ยงสำหรับคุณ หากคุณไม่มีประสบการณ์พูดคุยกับเพื่อนของคุณและค้นหาข้อมูลบนอินเทอร์เน็ต -https://www.allnew-gclub.co/  https://www.allnew-gclub.co/ หลังจากดำเนินการตรวจสอบอุตสาหกรรมคาสิโนออนไลน์แล้วฉันตระหนักว่าแหล่งข้อมูลนี้เป็นทางออกที่ยอดเยี่ยม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้