ดู: 4818|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกเอาให้จบไปเลยค่ะหมอ งานนี้ต้องมีงัด ! 

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกครั้งแรกเอาให้จบไปเลยค่ะหมอ งานนี้ต้องมีงัด ! 
สวัสดีค่ะเราชื่อน้ำตาลนะคะ จะมาแชร์ประสบการณ์การทำจมูกครั้งแรกของน้ำตาลค่ะ เผื่อเป็นทางเลือกให้กับพี่ๆเพื่อนๆนะคะ
ก่อนหน้านี้น้ำตาลศึกษาหาอ่านรีวิวเยอะมากกกก จากประสบการณ์เคยทำศัลยกรรมหน้าอกมา จนได้มาจบกับคลินิกนี้ด้วยแรงยุยงของตัวเองค่ะ 555+

เริ่มเลยนะคะ เริ่มด้วยหน้าเดิมๆนี่แหละค่ะ !

เดิมน้ำตาลเป็นคนมีจมูกอยู่แล้วค่ะ แต่ไม่พอ !! ซึ่งเวลาแต่งหน้าเปลืองไฮไลต์และคอนทัวร์มากกก อยากแต่งหน้าใสๆค่ะ ถ่ายรูปไม่ต้องชูสุดแขนแล้วหักคอตัวเองเป็นปลาทู เพื่ออำพรางจมูกน้อย ๆ 555+

พอได้พูดคุยปรึกษากับคุณหมอ ก็เริ่มมีแสงลงมาจากเพดานพร้อมเสียงดนตรีระทึก 
และใช่ค่ะมันคือจินตนาการ ความหวังความสวยเริ่มมาแล้วค่ะจากอินเนอร์
พร้อมขึ้นเขียงแล้วค่ะคุณหมออออ

14 วันผ่านไปไวมากกกกกก ไวเหมือนฝันที่แม่เคยฝัน มาอัปเดตกันค่ะ
ตัดไหมเรียบร้อย

ผ่านไปไม่กี่บรรทัดก็เหมือนผ่านไป 1 เดือน 55555+
1 เดือนแล้วค่ะกับจมูกใหม่ของน้ำตาล

เนี่ยเวลาเดินไวมาก 2 เดือนแล้วค่าาาาา

จนตอนนี้รู้สึกจบแล้วค่ะ พอใจกับหน้าตัวเองมากๆแล้ว ครั้งเดียวเอาให้จบ หมอก็ทำให้จบ !

ก่อนเสริม

ก่อนเสริม

14 วัน

14 วัน

2 เดืือน

2 เดืือน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้