ดู: 1399|ตอบกลับ: 0

สวยเกินต้าน ที่คลินิกดังย่านสุทธิสาร

[คัดลอกลิงก์]
Hiเพื่อนๆชาวดั่งโด่ง รัตน์ นะคะ วันนี้ รัตน์ จะมารีวิวทำคางเผื่อมีเพื่อนๆคนไหนที่กำลังหาที่ทำคางอยู่นะคะ รัตน์ เป็นคนคางตัดคางถอย คิดว่าถ้าเสริมคางแล้วหน้าจะเรียวขึ้นหวานละมุนขึ้นค่ะ เลยหาข้อมูลดูทาง Facebook ค่ะ รัตน์ก็เห็นคลินิกเลอโชเม่คลินิกค่ะ สวยทุกเคสเลยค่ะ เลยทักเข้ามาทางเพจ lechome clinic แอดมินสอบถามรายล่ะเอียดเบื้องต้น และให้พี่เลขาติดต่อกลับ พี่เลขาแนะนำเบื้องต้นว่าต้องทำอะไรบ้าง และด้วยความที่ชื่นชอบผลงานของคุณหมอของคลินิกอยู่แล้ว จึงตัดสินใจง่ายขึ้น รวมถึงความโชคดีที่วันต้องการเข้าใช้ดันตรงกับคุณหมอปังปอนด์พอดี รัตน์เลยต้องรีบกดจองไปเลยค่ะ
วันที่เข้ามาทำคุณหมอก็แนะนำเราก่อนค่ะว่าต้องทำแบบไหนค่ะเอาซิลิโคนให้เราดูด้วยค่ะ ว่าของเราใช้แบบไหน ปลื้มสุดๆๆๆ

มาดูกันเลยดีกว่าค่ะว่าสวยงามขนาดไหน

รูปนี้ก่อนเสริมคางค่ะ

อันนี้หลังทำ 1 วันค่ะ

ถอดเฝือกอ่อนแล้ว 7 วัน

แป๊ปๆ 1 เดือนแล้ว

และปัจจุบันค่ะ  3 เดือน

ขอบคุณคุณหมอปังปอนด์ค่ะ ประทับใจที่สุด เคยเห็นรีวิวคุณหมอมาหลายคนมาก พอได้ทำจริงๆชอบมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้