ดู: 851|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามหน่อยค่ะ หาข้อมูลไปทำจมูกจร้าๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อปังปอนด์ค่ะ  แบบว่าเห็นพี่ทำแล้วอยากมากๆเลยอ่ะค่ะ

เนื่องจากเป็นคนไม่มีดั้ง แล้วแถมปลายจมูกยังหนาอีก
แบบนี้ควรทำอะไรกับจมูกบ้างค่ะ หลังๆมีคนทัจมูกโตเริ่มเครียดเล็กน้อย
เพราะเราเป็นคนจมูกหราตรงปลายน่ะคะ

คำถามที่อยากให้พี่ๆช่วยตอบก็มี...
1. จากอาการที่บอกน่ะคะ ความทำอะไรกับจมูกบ้างค่ะ
2. เห็นพี่ๆบอกว่า ถ้าร่องของซิลิโคนตื้นจะ ทำให้เห็นขอบมันหมายความว่าไง แบบว่าถ้าเห็นแล้วมันจะชัดเจนไปน่ะค่ะว่าไปทำมา เพราะไงทำมาแล้วมันต้องอยุกะเราไปอีกนาน
3.ไอ้ซิลิโคนแบบมีขาไม่มีขานี่ยังไงค่ะ เหนพี่คนนึงบอกว่า แบบมีขาพอจมูเราอยู่ตัวจะสามารถขยี้จมูกได้ (( ปอนด์ก็อยากทำมาแล้วขนี้จมูกได้เหมือนกัน ไม่ได้หมายถึง ขนี้เล่นนะคะ แต่แบบว่า ทำอะไรกับจมูกได้มั่ง ไม่ใช่ ห้ามยุ่งกะมันเลย)))
4.เรื่องเบี้ยวน่ะคะ เกิดจากอะไรบ้างค่ะ แล้วทำไงให้ไม่เบี้ยว
5.สุดท้ายค่ะ พี่ๆโหวตให้กะคนหมอหน่อยเพราะปอนด์เองยังไม่รุเลยค่ะว่าจะทำกะคุนหมอคนไหนดี อิอิ แต่พี่สาวๆที่รุจักกันเค้าแนะนำคุณหมอศิริพรชัย แต่อยากสึกษาดูก่อนนะคะ

ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้านะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้