ดู: 1833|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกที่ Thesib Clinic การันตีทำมาแล้วนมสวยจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bright88 เมื่อ 2019-12-8 20:25

สวัสดีค่ะ เรามารีวิวหน้าอกที่ไปเสริมมาไม่นานมานี้ เราสาวที่หน้าอกเล็กและเนื้อก็น้อยมาก
ภาพนมเราค่ะก่อนที่จะเสริม

ก่อนจะตัดสินใจผ่าตัดเสริมหน้าหน้าอก เราก็เคยเลือกวิธีที่จะทำให้นมใหญ่ขึ้นด้วยการกินยานานกว่า 3เดือน นมก็ก็ไม่ใหญ่สักที่หมดเงินไปหลายพันเลย ที่เลือกไปกินยาเพราะเรากลัวก็กลัวการผ่าตัดมากค่ะ แต่พอกินยาแล้วนมไม่ใหญ่เสียเงินไปหลายตังค์ก็รู้สีกหงุดหงิดตัวเอง ก็กัดฟันไปผ่าตัดเสริมหน้าอกเลยค่ะอ่านและศึกษาข้อมูลมาดีพอสมควร ตัดสินใจเลือกที่จะทำกับคุณหมอดารินทร์หรือคุณหมอแอนที่ Thesib Clinic พอได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอก็รู้สึกดีขึ้นค่ะ ความกลัวลดลงทันที

ผ่าตัดหลังทำหน้าอกมา 14วันเองค่ะ เราขอรูปเขามาเพื่อเอามาโชว์ให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน ซึ่งเป็นวันที่จะต้องตัดไหมครบ 14 วันพอดี หลังตัดไหมเสร็จทางคลินิกก็มีวิธีและแนะนำเราให้นวดหน้าอกวันนั้นเลย การนวดเพื่อไม่ให้เป็นพังพืดค่ะ เราเสริมทรงกลม 350 cc ใหญ่กำลังพอดี ไม่ล้นออกมานอกอก ทำให้ดูเป็นหน้าอกธรรมชาติคุณหมอผ่าตัดใต้กล้ามเนื้อด้วย หลังผ่าตัดก็มีรอยช้ำนิดหน่อยไม่มากผ่านมา 14 วันรอยช้ำหายแล้วค่ะเรามีรูปให้ดูค่ะ

สาวๆ ทั้งหลายถ้าใครสนใจอยากจะทำหน้าอกละก็เราก็แนะนำที่นี่เลยแล้วจะไม่เสียใจ เราขอให้กำลังทุกคนนะค่ะ ใครอยากทำอย่าได้รอช้า มีเงินจ่ายเงินนมก็ใหญ่ได้เลย5555555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้