ดู: 2265|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สอบถามเรื่องกาดฉีด โบ ท๊อก

[คัดลอกลิงก์]
วันก่อนผมไปปรึกษาหมอ เรื่องการฉีดโบท๊อก ที่ เมดิแคร์คลินิค เพราะปกติผมทำหน้าที่นั้นประจำ ได้ใจความว่า

ราคา ยูนิตละ 85 บาท  ครอส 3 หมื่น ฉีด เว้นช่วง 2 - 3 อาทิตย์ มาฉีดเพิ่ม จนครบ 3 ครั้ง ถึงจะเห็นผลยาวเรียว และจะอยู่ได้ประมาณ 8-10 เดือน

เลยอยากจะถามเพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์ ฉีดโบท๊อก ว่าฉีดกันกี่ครั้ง และ ราคาเท่าไหร่บ้างครับ และที่ไหนทำดี ๆ บ้างครับ รบกวนด้วยจ้า
หนูก็อยากรู้เหมือนกัน

เพราะหนูก็อยากฉีด

ลองอ่านกระทู้นี้ ก่อนดีไหม

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D2
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 10:36:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ คุณ Kuromi
เห็นที่โรงพยาบาลผิวหนังค่ะฉีดแล้วเรียวสวย จับคู่ 7000 ค่ะแดครั้งแรกก้อเรียวแล้วแต่ต้องรอประมาณ 1 เดือนจะ
ค่อยๆเรียวอยู่ได้ ประมาณ 6 เดือน ไปซ้ำอีก2 -3 ครั้งกล้ามเนื้อจะหดตัวอยู่รูปทรงนั้นไปเลยค่ะ
เพราะมันฝ่อแล้ว
ถามมาหลายที่เเล้วนะคับ ทุกที่จะฉีดครั้งเดียวเห้นผลภายใน 2-4 อาทิตย์ อยู่ได้4-6 เดือนขึ้น ฉีดครั้งต่อๆไปจะทำให้อยู่ได้นานขึ้นเล็กน้อย เเละยังไม่มีรายงานว่าอยู่ได้ถาวร เนื่องจากนำมาฉีดลดมุมกรามได้ไม่กี่ปี เเต่จะเเตกต่างกันที่

1 ตัวยา เท่าที่ทราบผ่านอย.มาเเล้ว 3 ตัว ตัวที่ได้รับความนิยมที่สุดคือของเมกา
2 การผสมน้ำเกลือบริสุทธิ์ก่อนนำมาฉีด มีปริมาณไม่เท่ากัน
3 เทคนิคการฉีด มีตั้งเเต่ 1-5จุดต่อข้าง
4 ราคา 5000-18000 บาท

ระวังเรื่องยาจากจีนนะคับ อันตรายมากเลยนะคับ ขอให้โชคดีคับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้