ดู: 1962|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคางคิดดีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั่งโด่ง
ก่อนอื่นเลยนะคะ ทิพย์จะมารีวิวคางที่พึ่งไปทำมาที่ คิดดีคลินิกค่ะ
ตอนแรกก็ตัดสินใจอยู่นานพอสมควร ถามเพื่อนๆว่าเราจะทำคางดีมัยทุกคนก็ได้บอกอย่าทำเลยแต่ใจเราอยากทำมากค่ะ
ก็เลยศึกษาว่าจะทำที่ไหนดีหลังจากนั้นก็ได้ทำการหาข้อมูล เลยลองหาข้อมูลพอทักไปถามที่คิดดีคลินิกก็ได้พี่เลขาแนะนำค่ะ
พี่เค้าแนะนำดีมากค่ะ  ทิพย์ก็ตัดสิ้นใจไปทำเลยค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำเสร็จค่ะ

หลังทำ7วันค่ะ

หลังทำ1เดือนค่ะ

หลังทำ2เดือนค่ะ

หลังทำ3เดือน14วันค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยจังค่ะ หน้าเปลี่ยนตั้งแต่หลังทำเลย  โพสต์ 2019-10-21 19:30
หน้าเปลี่ยนเรียวขึ้นเลย ทำที่ไหนคะ
สวยค่ะ ทรงอะไรคะ ต้องบอกคุณหมอยังไง
แบบนี้ทรงอะไรคะ สวยมากๆค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลย
หน้ายาวขึ้น ดีค่ะ
แบบนี้ทรงอะไรคะ สวยมากๆ
หน้าเปลี่ยนไปเลย แบบนี้ทรงอะไรคะ
สวยจังเลยค่ะ ซิลิโคนอะไรคะ
สวยมากเลยคะ หน้าดูเปลี่ยนไปเลย
แบบนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
ซิลิโคนขาสั้นหรือยาวคะ เท่าไหร่
สวยค่ะคางหายตัดเลยค่ะบวมนานมัยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ คลินิคอยู่แถวไหนคะ
สวยจังค่ะ ซิลิโคนสั้นหรือยาวคะ
สวยค่ะ ทำมาราคาเท่าไหร่คะ
ทรงอะไรคะ ขายาวไหมคะ
ขาสั้นหรือยาวคะ
สวยมาก ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้