ดู: 670|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก กับ Dream clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เสริมหน้าอกได้ 3 เดือนกว่าแล้วค่ะ. อยากจะมาแชร์การเสริมหน้าอกครั้งแรกว่าเป็นยังไงบ้างนะคะ
กว่าจะได้เสริมหน้าอกที่ dream clinic.  หาข้อมูลการเสริมหน้าอกรวมถึงคลินิกที่จะทำมานานหลายเดือนเลยค่ะกว่าจะได้ทำ. รวมถึงยี่ห้อซิลิโคนแบบไหนทรงสวยมีขนาดไซส์ให้เลือกเยอะ.  หาดูคลินิกไปเรื่อยๆค่ะจนมาจบที่ดรีมคลินิก. ก็ทักไปสอบถามคลินิกถามข้อมูลถามราคา  ทำกับหมอชื่ออะไร  แล้วก็ตกลงเข้าไปพบหมอปรึกษาเสริมหน้าอกว่าควรใช้ซิลิโคนแบบไหนเสริมกี่ CC ดี. ตอนแรกคุณหมอก็บอกแนะนำให้เสริม Mentor 450 CC. แต่กลัวทำออกมาจะใหญ่มากเลยลดขนาดลงมาทำ 400 CC. พอ. พอปรึกษาเสร๊จก็นัดวันเข้าไปผ่าตัดเสริมเลยค่ะ.  วันที่เข้าไปทำตื่นเต้นมากก~~~~. เพราะเป็นการทำศัลกรรมครั้งแรกเลย.  3 วันหลังทำหมอก็นัดมาตรวจดูผลตัดไหม. แต่ยังไม่ได้ถอดสายเดรนเลือดค่ะ.  เลือดยังไหลเยอะอยู่ได้ถอดสายวันที่ 7. ถึงจะได้ถอดออก. แล้วหมอก็นัดอีก 1 เดือนดูแผล. ตอนนี้ชอบมากกับทรงที่ได้เป็นธรรมชาติไม่ใหญ่เกินไป. ทำออกมาทำให้ดูมีสัดส่วนมากขึ้น. เพื่อนๆก็บอกว่าดูดีขึ้น. ตอนนี้ใส่อะไรก็ดูดีชอบมาก. ไปทะเลทั้งทีก็โชว์เซ็กซี่ไปเลยค่ะ จากแต่ก่อนไม่ค่อยแต่งตัวแนวนี้เท่าไหร่.   ต้องขอบคุณคุณหมอแล้วก็ดรีมคลินิกทุกๆคน. ที่ดูแลดีมากๆค่ะ☺️

#เสริมหน้าอกไม่เจ็บอย่างที่คิด.

86EFD004-CEFE-4FEB-B0FC-208069F19170.jpeg (685.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้