ดู: 1233|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากขอคำเเนะนำจากเพื่อนๆที่เป็นศิษย์หมอบุญถิ่นค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
1. ถ้าเราบุกไปทำเลยจะบอกหมอว่าอะไรหรอค๊ะ
2.อ๊อฟอยากได้จมูกเเบบ ทรงผู้หญิง เกาหลี มีปลายหยดน้ำนิดนึงเหมาะที่จะทำบุญรัตน์ไหมค๊ะ
3.อ๊อฟต้องตัดปีกจมูกด้วยรึเปล่า  มีรูปค๊ะ

ที่กังวลก็คือ มีคนบอกว่าคุณหมอดุถามไม่ได้ปรึกษาไม่ได้ ยังไงช่วยเเนะนำหน่อยนะค๊ะ ^^
จะได้ตัดสินใจสักที ว่าที่นี่ดีหรือเปล่าไม่ไกลจากบ้านเท่าไหร่

ทิ้งเมลล์ไง้ก็ได้นะค๊ะ ^^
มาตอบแล้วนะคับ ผมไม่แน่ใจนะคับว่าจะขอหมอให้ทำได้รึเปล่า ลองเข้าไปคุยกับหมอก่อนทำก็ได้คับ เพื่อจะช่วยได้ ส่วนที่บอกว่าหมอบุญทำจมูกผู้ชายมาสวย ผมว่าจริงคับ จากที่ดูมาจากรีวิวนะคับ สวยๆทั้งนั้นเลย แต่ของผมเนี๊ยมันบวมมากจนไม่เห็นความโด่งเลย เป็นกำลังใจให้นะคับสู้ๆ เพื่อความสวย แต่ก็สวยอยู่แล้วน้าาาาา
1.บุกไปได้เลยครับ แนะนำต้องไปก่อน 7.30น. หรือ 7.00 เน้นว่าต้องก่อนเวลานะครับ ไม่ต้องบอกอะไรมากเขารู้กัน
2.ทำไม่ได้ครับ เพราะว่าหมอเขาจะทำให้เข้ากับรูปหน้าเราครับ เพราะว่าลูกค้าเยอะมากๆๆๆๆ หมอไม่มีเวลามานั่งดูทำให้เราเหมือนที่อื่น หมอจะเน้นธรรมชาติครับ
3.ปรึกษาหมอได้ครับ หมอจะถามเอาโด่งขนาดไหน แต่จะไม่ถามว่าเอาแบบไหนครับ
ไงก็ลองไปดูล่ะกันครับ ไปปรึกษาก่อนก็ได้ครับ ถ้าอยากได้ธรรมชาติคนอิ่นดูไม่รู้ว่าไปทำว่าก็แนะนำครับ แต่ถ้าจะทำแบบแฟชั่น...ให้คนอื่นรู้ว่าไปทำมา..ก็แนะนำที่อื่นคราบ......
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้