ดู: 1177|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใกล้จะทำเเล้วขอข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยนะค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าอยากทราบว่าคลินิคคุณหมอบุญถิ่นเค๊าจะเน้นปลายจมูกให้ไหมค๊ะ คืออยากได้เป็นหยดน้ำนิดนึง
เเละอีกข้อคือ   จะบุกไปทำเเล้วจะบอกคุณหมอว่ายังไงดี สำหรับพี่ๆที่บุกไปช่วยเเนะนำหน่อยค๊ะ

อยากได้เเบบจมูกเกาหลี มีหยดน้ำ เเต่กลัวว่าคุณหมอบุญถิ่นจะดุหรือไม่ทำให้ช่วยเเนนำหน่อยนะค๊ะ
คือจะได้ตัดสินใจถูกว่าจะไปทำที่อื่นหรือทำที่บุญรัตน์ดี   เพราะจริงๆเเล้วอยากได้โด่งเเละปลายเป็นหยดน้ำนิดนึงอะค๊ะ

ขอบคุณค๊ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-20 09:57:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเง่วว !!!!
บอกที่เราอยากได้กับคุณหมอได้ค่ะ
คุณหมอจะบอกเองว่าทำได้หรือทำไม่ได้ หมอจำคำนึงถึงผลในอนาคตค่ะ
ขี้นอยู่กับรูปจมูก+เนื้อจมูก ของแต่ละคนด้วยค่ะ

บุกไปเนี่ย ก็เห็นหลายๆ คนบอกว่าบุกเหมือนกันนะคะ
แต่ต้องไปเช้ามากๆๆ

ของเราเนี่ย จองคิว เราได้คิว ประมาณ 2 เดือนค่ะ
แต่เราบอกที่เคาน์เตอร์ว่า ได้มีใครยกเลิกคิวให้ช่วยโทรบอกด้วยค่ะ

เราก็ได้คิวเร็ว จากตั้งรอ 2 เดือน เป็น 1 เดือนค่ะเพราะมีคนยกเลิกคิว

หมอดุไม๊ ก็ไม่ดุนะคะ ตามความรู้สึกเรา

ปล. เรากลัวมาก กินทั้งยานอนหลับได้ด้วย แต่ขาบอก
ไม่หลับเลย รู้สึกตัวทุกอย่าง แต่้ไม่เจ็บ เจ็บตอนฉีดยาเท่านั้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้