ดู: 2024|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] น้องสาวทำตามาแล้วสวยจนทนไม่ได้ เราจึงต้องจัด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotprig เมื่อ 2019-7-17 19:47

สวัสดีคะ วันนี้ขอมาอวดตาสวยๆกับเค้าบ้างนะคะ ก่อนอื่นเลยพริกอายุขึ้นหลัก 3 แล้ว แต่ไม่บอกหรอกว่าเท่าไหร่ อิอิ เริ่มจากปีที่แล้วพาน้องสาวไปทำตาที่หนึ่งมา ที่หมอโอ๋ ธนพันธ์ นั่นเอง แต่ตอนนั้นเรายังไม่อยากทำ น้องสาวตาเล็กตาตี่มาก แต่พอทำแล้วสวยมากกกก ทีนี้อดไม่ไหวสิคะ ไปไหน ใครก็ชมแต่น้องสาวสวย เราก็เลยต้องทำบ้างแล้วแหละ และก็ไม่เปลี่ยนใจไปไหน เพราะประทับใจฝีมือพี่หมอโอ๋ และพี่ยูมินเลขา พนักงานทุกคนบริการดี  น้องสาวทำมาไม่เคยมีปัญหาเลยแผลเล็กนิดเดียว พริกพึ่งทำ 26 มิถุนา ค่ะ แต่ว่าสวยเข้าที่ไวมาก มีคนชมตั้งแต่ยังไม่ยุบบวม เรียกว่ากำลังใจดีมากเลยค่ะ คนทำศัลยกรรมเน้อะ ทำแล้วผลตอบรับดี เราก็ปลื้ม ตอนนี้เหมือนได้ชีวิตใหม่เลยหล่ะค่ะ ก็อยากมารีวิวบ้าง เพราะน้องสาวรีวิวให้คุณหมอไปแล้ว ก่อนทำเป็นคนชั้นตาหลบใน ดูตาเล็กๆ พริกบอกหมอว่าเอาแบบตาหวานๆ ก่อนและหลังทำ 5 วันช้ำเพราะวันแรกไม่ค่อยประคบค่ะ เห็นไม่ค่อยบวมเลยไม่สนใจไม่ค่อยประคบ รู้สึกตัวอีกทีบวมเป่งแถมช้ำค่ะ ใครอย่าทำแบบพริกนะคะ หลังทำไปต้องประคบเยอะๆ   คุณหมอเย็บแผลสวยมากค่ะ แผลนิดเดียว  ใครที่กลัวเจ็บ พริกอยากบอกว่าฉีดโบทอกหางตายังเจ็บกว่าตอนคุณหมอฉีดยาชาอีกค่ะ ตอนนี้ ปลื้มสุดๆ บบุคลิกภาพเราเปลี่ยนไปเลย คือโดดเด่นขึ้นมาเลยค่ะ บางคนอ่านแล้วอย่าว่าพริกหลงตัวเองนะคะ เป็นจริงๆค่ะ จากเดิม มาหลังทำตา ไปไหนมาไหน รู้สึกโดดเด่นสะดุดตาใครหลายคน เราก็มั่นใจขึ้นมากเลยค่ะ คุ้มค่ากับการเป็นแฟนคลับคุณหมอมา 1 ปี ตั้งแต่น้องสาวไปทำมา และคงเป็นแฟนคลับต่อไปเพราะชีวิตเราเปลี่ยนจริงๆ ของพริกค่าทำ 25000 นะคะ มีค่ายาอีก 900 ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับคลินิกนะคะ แค่อยากรีวิวให้คุณหมอ ไว้จะมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ ขอบคุณคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้