ดู: 11314|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] คลินิกขึ้นชื่อเรื่องฟิลเลอร์ โบท็อกซ์ ที่ไหนที่ชอบใช้บริการ

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามเพื่แนๆในบอร์ดดั้งโด่งหน่อยค่ะ ใครสายฉีดบ้าง ที่ไม่เน้นผ่า ศัลยกรรม
ส่วนมากมีคลินิกประจำอยู่ที่ไหนกันคะ?
มีที่ประจำคือ fiora clinic ค่ะ สมุทรสาคร เพราะว่า หมอที่นี่เขาเก่งเรื่องฟิลเลอร์ กับ โบท็อกซ์มากๆ ขนาดเราเป็นคนกทม. ยังต้องขับรถไปฉีดถึงที่นี่ เพราะเพื่อนเราอยู่มหาชัยละใช้บริการที่นี่บ่อย แนะนำเราอีกที เราเลยไปลองไปฉีดกับหมอเพรชดู เลยติดใจหมอแก่มือเบามากๆ
ส่วนมากถ้าเน้นเรื่องฉีดเนี่ย เราก็จะแนะนำ ฟีออร่าก่อนเลยค่ะ หมอที่นี่เชื่อถือได้ค่ะ มีใบรับรองด้วย คลินิกมีมาตรฐานเปิดมานาน ลูกค้าก็เยอะค่ะ ไว้ใจได้
แนะนำหมอคณิต คลินิกmaxi ที่นี้มีใบการันตรีพร้อมนัมเบอร์ของfiller  ตรวยสอบได้ว่าแท้แน่นอน
  ของเราพึ่งทำมาสดๆร้อนๆเลย Fillerใต้ตาที่ ตรีสุรางค์คลินิก ของเราทำที่สาขาราชบุรีนะแต่ทำกับคุณหมออ๊อมที่ตัดสินใจทำ เห็นรีวิวเยอะมากอีกอย่าง มีไลฟ์ฉีดใต้ตาแบบชัดเจนมากเลยตัดติดใจทำ ลองดูนะค่ะ
อันนี้หน้าเราคือไม่ช้ำ

S__64643105.jpg (301.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 137)

แนะนำหมอคณิต maxi  ตรงดอนเมือง เรื่องฉีดที่นี้รับรองว่าใช้ของแท้ ไม่ต้องกลัวเหมือนข่าว  ได้ซีรีนัมเบอร์ตรวจสอบได้ด้วย
ขึ้นชื่อแนะนำที่ Fiora clinic เลยค่ะ คือถ้าจะไปตรีสุรางค์คลินิก ไปฟิออร่าดีกว่า ลูกค้าที่นี่เยอะจิง คนไข้หมอเพรชเยอะมาก คลินิกคุณภาพกว่าเยอะ ใช้ของแท้ด้วยค่ะ
เห็นด้วยกับความเห็นบนนะ fiora ดีกว่าเห็นเลยๆ ไปมา2ครั้งละ เดวจะกลับไปใช้บริการอีกเรื่อยๆ ยังไงมหาชัยก็ต้องยกให้ที่นี่

บ้านเราอยู่มหาชัย รู้จักทั้ง ฟิออร่า ทั้ง ตรีสุรางค์ แต่ทั้งบ้าน พี่สาว แม่ น้า เราใช้บริการ Fiora ทั้งหมดเลย

ที่maxi  คลินิกค่ะ ... ชอบที่รี้เพราะไม่เน้นขายคอร์สให้บริการตรงไปมาก  ฟิลเลอร์  โบท๊อกที่ใช้ของแท้  ตรวจสอบก่อนได้ด้วยแล้วยังมีใบการันตรีให้อีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้