ดู: 4349|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Update หน้าอกตัวเอง 350cc. สวยค่ะ ทำที่TheSib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะทุกคน วันนี้ขอมาแชร์หน้าอกตัวเอง สวยค่ะ ทำที่ TheSib Clinicนะคะ  ทำผ่านมาเพียง7วัน  วันนี้เลยถือโอกาสมาเขียนรีวิวเพื่อเป็นข้อมูลหรือเป็นแนวทางให้กับเพื่อนๆ คนอื่นได้ดูกัน เสียดายเราไม่มีรูปก่อนทำให้ได้ดู คือก่อนทำหน้าอกเราไม่มีเลยแบนมากๆ

รูปปัจจุบันเลยค่ะ

แผลผ่าตัดใต้หน้าอกตอนนี้แห้งดี ไม่เจ็บมากรอเวลามาตัดไหมต้องครบ 14วันก่อน เราผ่ากับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ ก่อนทำได้เข้ามาปรึกษาคุณหมอก่อนเพื่อน เลือกซิลิโคนแล้วก็มัดจำคิวทำ เราเลือกทำผิวทราย ของเมนเตอร์ อ่านรีวิวมาส่วนใหญ่คนเลือกทำยี่ห่อนี้ เพราะเสริมมาทรงสวยพุงดูเป็นธรรมชาติ ที่สำคัญผิวทรายจะช่วยลดการเกิดผังผื่นเกาะซิลิโคนด้วย

ตอนนี้เราอาบน้ำได้ปกติ แต่ไม่ให้โดนแผลผ่าตัดพยายามอาบช่วงล่าง ช่วงบนใช้ผ้าเช็ดเอาค่ะ รอให้แผลแห้งกว่านี้หน่อยดูรูปทรงหน้าอกเป็นไงบ้างค่ะ ขนาดตอนนี้แค่ 7วัน ทรงยังสวยชิดขนาดนี้ ถ้าครบเดือนจะสวยขนาดไหนต้องดูกัน เดียวครบ 1 เดือนแล้วจะเอารูปมาโชว์ให้ดูอีกนะค่ะ ตอนนี้พอเท่านี้ก่อนนะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ว่างละมาอัพรูปสวยๆ ให้ดูบ้างนะคะ ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้