ดู: 13002|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอบคุณเลอโชเม่คลินิก...ที่มอบคางงามๆให้

[คัดลอกลิงก์]

ขออนุญาติแชร์ประสบการณ์การเสริมคาง ความรู้สึกคือตื่นเต้นมากก
ตัดสินใจอยู่นานเลยค่ะ ศึกษามาเรื่อยๆ จนมาจบที่ี LeChome Clinic
ส่วนตัวเป็นคนคางสั้นทำให้หน้าดูกลม คือถ่ายรูปหน้าตรงนี่ไม่รอดจริงๆ
และแล้ว .. เวลาขึ้นเขียงก็มาถึงเรานัดเสริมคางกับคุณหมอปังปอน
ระหว่างที่รอก็นั่งทำใจอยู่หน้าห้องผ่าตัด กลัวออกมาจะยาวเป็นแม่มด กลัวจริงๆค่ะ
เพราะเคยเห็นคนเสริมคางแล้วทำยาวไป มันดูเหมือนแม่มดแหลมแปลกๆ
นั่งรอไปสักครึ่งชม.ก็มีพยาบาลเรียกเข้าห้องผ่าตัด
ก่อนทำคุณหมอก็จะถามว่าอยากได้แบบไหน และดูจากโครงหน้าเดิมของเรา
เราไม่รีเควสคุณหมอนะคะไม่เอารูปดาราไปให้ดูด้วย ให้คุณหมอพิจารณาเอาเลยว่า
ขนาดประมาณไหน ทรงยังไง ความยาวเท่าไรถึงจะเข้ากับรูปหน้า
คุณหมอก็บอกว่าควรจะทำธรรมชาติไม่ยาวมาก
เพราะถ้าทำยาวมากหน้าเราจะดูปลอมเอาแค่ให้รับกับจมูก ระหว่างการผ่าตัดก็ชิวมากกก คุณหมอพูดให้ไม่ตื่นเต้น  ร้องเพลงให้ฟัง ไม่เจ็บแม้แต่นิดเดียวจริงๆ

รูปก่อนเสริม

หลังเสริมคาง ผลออกมาคือ อย่างที่เห็นตามรูปเลยจ้า

ผลออกมาความรู้สึกคือ พอใจมากเป็นอย่างที่เราต้องการ ไม่ยาวมากขอแค่ให้รับกับรูปหน้า
เพื่อนบางคนยังไม่รู้ด้วยซ้ำว่าทำคาง แต่คิดว่าไปโบทอกซ์มาซะงั้น เพราะหน้าดูเรียวกว่าเดิม
ต้องขอบคุณคุณหมอปังปอนมากๆค่ะ ที่ทำให้รู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้น

สวยมากค่ะ  เป็นธรรมชาติ ไม่โป๊ะเลย
มีรูปอัพเดตอีกไหมค้ะ สวยค่ะ
สวยค่ะหน้าละมุนมากค่ะ
สวยงามตามท้องเรื่อง
สวยไม่แผ่วเลยนะคะ
สวยมากๆๆค่ะ
คุณหมออะไรคะสวยมาก
ชอบมุมข้างมากคะ พอดีกับหน้า ทรงธรรมชาติ ไม่ปลอมคะ
สวยมากเลยค่ะดูเป็นธรรมชาติ แทบจะไม่มีรอยต่อเลย
สวยมากๆเลยค่ะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้