ดู: 1096|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] แนะนำคลินิกเสริมจมูกใหม่หน่อยคะ ทำครั้งแรกคะ

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำคลินิกเสริมจมูกหน่อยคะ ทำครั้งแรก ไม่รู้จะเลือกคลินิกยังไง ช่วยแนะนำหน่อยคะ ขอคนที่เคยไปทำมาจริงๆนะคะ เลือกคลินิกดีๆได้มาตราฐานราคาไม่แพงมาก ประมาณไม่เกินหมื่นห้านะคะ ขอบคุณมากๆคะ
ส่วนตัวแนะนำคุณหมอคณิต แม็กซี่ คลินิก ดอนเมืองค่ะคุณหมอให้คำแนะนำดีเป็นกันเอง อันไหนได้ไม่ได้คุณหมอจะบอกเลยค่ะ
มาดูที่อัคราคลินิกเลยค่ะ ทำจมูกสวยมาก หมอมีวิธีปรับเปลี่ยนจมูกให้หลายแบบ เริ่มต้นที่ 8,900 บาท
วาย วีนัสคลีนิค เป็นเจ้าหน้าที่ประจำ สอนใจสอบถามได้ ต้าร์ ไลน์ไอดี toto6181 ยินดีให้คำปรึกษา คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้