ดู: 6442|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง Lechome clinic

[คัดลอกลิงก์]
การทำคาง คงเป็นสิ่งคนหน้ากลมๆ สั้นๆ หลายคนต้องการ เพราะถ้าเรามีคางที่ยาวขึ้นซักนิดหน้าก็จะดูเข้ารูปมากขึ้น ดูยาวขึ้น ไม่กลมๆ แป้นๆ
ส่วนตัวเป็นคนหน้ากลม แก้มเยอะ คางกับจมูกเป็นสิ่งที่อยากทำที่สุด ก็พยายามศึกษามาเป็นปี ก็เห็นว่าการเสริมคางมีทั้งแบบฉีดและแบบใส่ซิลิโคน ซึ่งเราอยากมีคางถาวรเพราะฉะนั้นตัดเรื่องฉีดไปได้เลย เหลือแต่การเสริมโดยใช้ซิลิโคนอีก ทีนีการเสริมคางแบบนี้มันก็มีแบบแผลนอกแผลในอีก แล้วเรากลัวการทำแผลในมาก เพราะเป็นคนที่ติดเชื้อง่าย กลัวติดเชื้อ กลัวรักษาแผลยาก อยู่ยาก กลัวไปหมดกลัวแบบพอคิดแล้วลมจะจับ
เราคุยอยู่หลายที่ค่ะ และมาลงเอยที่ Lechome Clinic เราทำกับคุณหมอปังปอนด์ค่ะ แผลใน ตอนแรกคือกลัวมากอย่างที่บอก แต่พี่เลขาแพทย์ก็ให้ความรู้เรื่องการทำแผลในว่าไม่น่ากลัวนะ คอยตอบคำถามข้อสงสัยมาตลอด
ถึงวันทำจริง อาการตื่นเต้นและกลัวดีขึ้นค่ะ ก่อนเข้าห้องผ่าตัด คุณหมอก็จะให้เข้ามาคุยทำความเข้าใจกันก่อน อยากได้ทรงไหนยังไง ทำได้แค่ไหน ของเราหมอบอกว่ากรามใหญ่ถ้าทำให้ยาวไปจะออกมาไม่สวย เพราะไม่สมส่วนกับรูปหน้า ซึ่งหลังจากทำคางเสร็จคุณหมอก็ได้แฟตแก้มให้ และหลังจากนั้นเราก็ได้ไปโบท็อกซ์หน้าเพิ่มมาด้วยค่ะ ทำให้หน้าดูเข้ารูปขึ้นมาก ตอนนี้ถ่ายรูปไม่ต้องใช้แอพยืดคางแล้วค่ะ

ก่อนทำ

14วันหลังทำคาง

หลังเสริมคาง 1 เดือน

หลังเสริมคาง 3 เดือน

ดูมีมิติขึ้นค่ะ
ทรงอะไรคะ ถ้ามีแก้มทำจะได้แบบนี้ไหมคะ
รีวิวที่นี้สวยจิงค่ะ ติดตามมานานมากๆ  สวยเข้ากับหน้าค่ะ
ดูสวยขึ้น รุปหน้าเหมือนเราเลย
สวยขึ้นหน้าเปลี่ยน
ดูน่ารักขึ้นจ้า หมอไหน
มีรอัพเดทปัจจุบันไหมค่ะ
เสริมแค่คางใช่ไหมคะ ฉัดไหมคะหน้าวีมาก
สวยค่ะ มายืนยันอีกเสียงว่าที่นี้เขาดีจริงๆค่ะ
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ
ทำกับหมออะไรค่ะ
รับกับรูปหน้ามากๆเลยค่ะ
สวยละมุน รับกับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้