ดู: 1337|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซซ์ทำนมรอบ 2 อย่างไรให้สวยขึ้น!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ลูกเกดเองนะคะ วันนี้ก็จะมารีวิวเสริมหน้าอก บอกก่อนว่าครั้งนี้ลูกเกดเสริมหน้าอกเป็นครั้งที่ 2 นะคะ

ไม่ใช่รอบแรกมันไม่ดี หรือนมเน่าแต่อย่างใดนะ แต่ด้วยความที่ลูกเกดเป็นนางแบบ เวลาใส่ชุดที่โชว์เนินอก เวลามาดูหน้ากล้อง ยังเห็นว่าหน้าอกมันไม่ใหญ่มากพอ เอาง่ายๆ คือไม่ค่อยพอใจ 555 เลยทำให้ตัวเองนอยไปหลายวัน เลยหาเวลาว่างเข้ามาปรึกษากับหมอที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเจ้าเก่าเจ้าเดิมที่เคยเสริมหน้าอกรอบแรกให้ลูกเกด

ถ้าคนไหนสนใจการเดินทางมาโรงพยาบาลก็ไม่อยากเลยนะ จุดสังเกตง่ายๆ คือใกล้โรงพยาบาลวชิระ หรือบอกแท็กซี่ไปว่า โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ที่ใกล้วังศุโขทัย แค่นี้ก็ไม่มีทางหลง

ต่อนะคะ ลูกเกดปรึกษากับคุณหมอ เพิ่งรู้ว่าตัวเองมีปัญหาเรื่องป่านนมด้วย คุณหมอก็แนะนำให้ตกแต่งปานนม เพื่อให้เป็นธรรมชาติและก็แนะนำให้อัพไซส์เพิ่มนิดนึงด้วย ซึ่งก็โอเคเลยกับคำแนะนำ เพราะบางมุมหน้าอกเรายังดูไม่ใหญ่ เลยอัพเพิ่มมาแค่ 10 cc. เท่านั้น คือเพิ่มเป็น 375 cc. เพราะคุณหมอจะคำนึงสรีระว่าเหมาะสมหรือเปล่าด้วยค่ะ

โผล่มาวันจริงบ้าง สำหรับคนที่กลัว บอกเลยว่าลูกเกดก็กลัว 555 นี่ขนาดรอบ 2 ละนะ แต่เอาจริงๆ ถ้าเราคิดว่าแปบเดียวเอง เดี๋ยวตื่นมาก็มีนมสมใจแล้ว แค่นี้เราก็จะรู้สึกดีขึ้นค่ะ (ลองวิธีลูกเกดดูนะ )

ตอนอยู่ในห้องผ่าตัด เย็นมาก (แอร์เย็นเกิ๊น) แต่ไม่น่ากลัวเลยค่ะ เพราะพยาบาลเค้าก็จะเปิดเพลงเบาๆ กล่อมเราไป สักแปบก็จะมีแพทย์วิสัญญี ที่เป็นหมอคอยดูแลเรื่องยาสลบให้เราอ่าค่ะ หลังดมยาสลบ ก็หลับปุ๋ยตามเคย ตื่นมาก็รู้สึกแน่นๆ หน้าอกเหมือนที่เคยทำรอบแรก แต่ไม่เจ็บมาก เพราะหมอที่นี่ขึ้นชื่อเลยค่ะว่ามืออาชีพ มือเบา ไม่ต้องกลัวเรื่องช้ำด้วย วางใจได้เลย

ในที่สุด วันของลูกเกดก็มาถึง

ช่วงแรก ลุกนั่งโคตรลำบาก รู้ไหมลำบากอะไร มันหนักนี่สิ 555

4 วันหลังเสริม ใส่สปอร์ตบราวนไปค่ะ  ช่วงนี้ก็จะเหงาๆในห้องคนเดียว  งดแต่งหน้าไปก่อน ไม่ใช่อะไรหรอก ขี้เกียจตัวเป็นขน 555

*สปอร์ตบรา ไม่รู้จะซื้อตรงไหน โรงพยาบาลมีขายนะจ้า เป็นร้านสกินแคร์ ของใช้จำเป็นหลังศัลยกรรมทุกอย่างเลย ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีเปลี่ยน

1 อาทิตย์ละค่ะ ไวมาก กว่าจะผ่านมาได้แต่ละวัน 5555 แต่!!! แอบบอกเลยว่าลูกเกดแอบซ่ามาหลายวัน แอบไปเที่ยวข้างนอก ซ็อปปิ้งกระจายเลย อยู่ห้องเบื่อๆ ตามประสาคนเหงาๆ

หลัง 1 อาทิตย์ ลูกเกดก็รับงานได้เลยค่ะ เอาปีกนกแปะใส่เกาะอกโชว์รักแร้ได้ 555 เพราะแผลเลือกแบบใต้ราวนม แผลแห้งเร็วดี

อันนี้ภาพ 1 เดือนกว่าๆ ตอนนี้รับงานกระจุยเลย ร้อนเงิน 555 เห็นไหม ว่านมลูกเกดใหญ่และสวย ดูธรรมชาติมาก ไม่เสียแรงที่ยอมแก้ครั้งที่ 2

ถ้าถามถึงแผลหลังเสริมหน้าอกละก็...............

แผลผ่าตัดใต้ราวนม 1 เดือนค่ะ ไม่มีรอยตะเข็บเย็บเลย สวยมากกกกกกก #อย่าได้แคร์แผลศัลยกรรม

แต่ก็ไม่ต้องห่วงนะ หลังทำลูกเกดก็เข้ามายิงเลเซอร์แผลตามคอร์สที่มีแถมให้ จะได้จางเร็วๆ มันดีมาก!

หลังจากนั้นงานก็เข้ามาเยอะมากกกกกกกกกก

ขอบคุณรูปภาพจาก AOF APP

ขอแชะกับคนหล่อหน่อย

ถ้าถามถึงตอนนี้คือชีวิตโคตรลงตัวเลยค่ะ นมก็มีแล้ว ชอบมากด้วย งานก็ไม่ขาดสาย มั่นใจเกินเบอร์มากกกก แต่เหลืออย่างเดียว เรื่องแฟน 555 อ่ะ จะจบรีวิวละ สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่มีปัญหาเรื่องนมต้องมา ที่นี้เลย Masterpiece Hospital จะเสริมซิลิโคน อัพขนาด ตกแต่งปานนม หรือยกกระชับ คุณหมอก็สามารถทำได้ค่ะ แถมไม่ต้องบินไปไกลถึงเกาหลี ยังไงก็ลองไปปรึกษากันได้นะ(@masterpiececlinic) วันนี้ก็จบรีวิวไว้แค่นี้ก่อนเนอะ บรัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้