ดู: 2438|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] ลดกระพุ้งแก้ม + ทำตาสองชั้น แปลงโฉมสาวอวบสายแบ๊ว

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า .. ใครที่เป็นสาวอวบอย่าพึ่งน้อยอกน้อยใจไปนะคะ วันนี้เราจะรีวิวการทำตาสองชั้นและ

การผ่าตัดลดไขมันกระพุ้งแก้ม ซึ่งผลลัพธ์การเปลี่ยนแปลงบอกได้เลยว่า คุ้มค่ามากๆ เพราะถึงหุ่นจะอวบ

แต่หน้าสวย มันก็มีชัยไปกว่าครึ่งน้า

จริงๆ เราตั้งใจว่าจะผ่าตัดลดไขมันกระพุ้งแก้มแต่คนรอบตัวบอกว่า “ไหนๆ ก็ทำแล้ว ทำตาสองชั้นไปด้วยเลยสิ

จะได้เป็นสาวอวบสายแบ๊ว” พอลองศึกษาข้อมูลดู ใจหนึ่งก็อยากทำนะ แต่จะทำอะไรที่เกี่ยวกับตานี่ต้องระวังมากๆ

พลาดแล้วพลาดเลย จะแก้ก็คงไม่กลับมาเป็นเหมือนเดิม

จังหวะดีมาก อยู่ๆ เพื่อนที่เคยทำตาสองชั้นนางก็ทักมาเม้าส์มอยพอดี นางเลยแนะนำให้มาลองปรึกษากับคุณหมอที่

DRK BEAUTY CLINIC ดูก่อน ตัดสินใจยังไง ค่อยว่ากัน เพราะที่นี่มีหมอเฉพาะทาง ที่สำคัญเรื่องผลลัพธ์และปลอดภัย

เริ่ดเว่อร์

ตอนเข้าไปปรึกษาเจอคุณหมอแมน เป็นคุณหมอที่มีชื่อเสียงเรื่องทำศัลยกรรมมาก ทั้งทำตาและเสริมจมูก

คุณหมอให้คำปรึกษาดีมาก อะไรทำได้หรือควรทำก็บอก อะไรทำแล้วไม่ดีก็บอกไม่ดี มันดีมากเลยนะ ทำให้เรารู้สึกสบายใจ

ไม่ต้องทำเพราะเกรงใจหรือไม่เต็มใจ คุณหมอถือว่ามีจรรยาบรรณมากค่ะ เลยตกลงทำทั้งตาสองชั้นและ

ผ่าตัดลดไขมันกระพุ้งแก้ม

หลังทำตาสองชั้นและผ่าลดไขมันกระพุ้งแก้มค่า หน้าบวมตุ่ยเลยตอนนี้ 555 หลังผ่าตัดเสร็จต้องใส่ผ้ารัดไว้ก่อนนะคะ

เพื่อกระชับรูปหน้าหลังผ่าตัดลดแก้ม จริงๆ แล้วบรรยากาศตอนผ่าตัดก็ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด ทั้งคุณหมอและทีมพยาบาล

เป็นกันเองมากๆ แอบเจ็บแค่ตอนฉีดยาชานิดนึง หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บแล้วค่ะ แต่ตอนที่ยาชาหมดฤทธิ์หลังผ่าตัดเสร็จ

ก็จะเริ่มมีอาการปวดๆ ตึงๆ ที่หน้าอยู่บ้าง พยาบาลจะแนะนำวิธีการดูแลตัวเอง

และที่สำคัญต้องทานยาตามที่คุณหมอบอกนะคะ อาการปวดและบวมจะได้หายไวๆ

แผลที่กรีดตาสองชั้นค่ะ สังเกตได้เลยว่า ไม่มีอาการช้ำเลือดเลย จะมีก็อาการบวมอยู่บ้าง แผลสวยดีค่ะ

นี่ขนาดยังไม่ได้ตัดไหม ระหว่างนี้ก็ประคบร้อนเย็นช่วยอีกทาง จะได้หายบวมไวๆ

ครบ 7 วันแล้วค่า แก้มอาจจะดูป่องๆอยู่ คุณหมอบอกว่าต้องใช้เวลาในการเข้าที่อีกนิด เรื่องอาการบวมที่ตา

แอบจิตตกอยู่นะคะ เพราะคนชอบทักว่า มันจะหายบวมมั้ย ? ชั้นตาใหญ่จัง ? ไม่ทำสวยกว่า !

หูววว ... ทักแบบนี้ใจก็เสียหมดสิ แต่ไม่ต้องกังวลไปนะคะทุกคน คุณหมอได้แนะนำมาหมดแล้ว

ว่าทุกอย่างล้วนต้องใช้เวลา ยิ่งนานยิ่งยุบก็จะยิ่งสวย

ครบ 1 เดือนละค่า เป็นไงคะเพื่อนๆ แก้มไม่ป่องไม่ตุ่ยแล้วน้า หน้าเรียวขึ้นมาก V - Shape แบบนี้

โบท็อกซ์ เมโสแฟตที่ไหน ก็ทำให้ไม่ได้น้า  ในส่วนของตาสองชั้น ชั้นตาก็สวยกำลังพอดี ใครที่อยากทำตาสองชั้น

เจ็บครั้งเดียวแต่จบ ไม่อยากแก้ กลัวตาไม่เท่ากัน แนะนำเลยนะคะ  ที่ DRK BEAUTY CLINIC รับรองว่า

แววสวยมาตั้งแต่ห้องผ่าตัดละจ้า แถมเรื่องความสะอาด ความปลอดภัยก็ต้องยกให้ที่นี่เลยนะคะ

เค้าดูแลอย่างกับโรงพยาบาลเลย สนใจก็ลองทัก Line หรือ Facebook Fanpage ไปได้เลยคะ

หลังทำ ประมาณ 2 เดือนค่าา ความแบ๊วก็มาทันที

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้