ดู: 2319|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกที่medmetic ดีมั๊ย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eev12 เมื่อ 2019-3-19 00:56

สนใจทำจมูก ที่Medmetic หมอกมล ดีมั๊ยคะ เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อย ฐานใหญ่ ปลายหนาใหญ่ แถมจมูกสั้นด้วยค่ะ หรือควรเก็บเงินทำเคสใหญ่ๆทีเดียวเลยคะ(ปรับโครงสร้าง)
ลองไปปรึกษา คุณหมอคณิต แม็กซี่คลินิก ดูนะคะ คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่ง ส่วนตัวไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอมา ประทับใจมากๆ อันไหนได้ไม่ได้ แนะนำได้ตรงจุดค่ะ
ส่วนตัวทำมากับหมอธารา เมดเมติก ไม่ดีค่ะ ตอนน้ีปีกว่าๆ จมูกเบี้ยว เอียง ปลายบาง ขนาดเสริมด้วยเนื้อก้นกบนะคะ จริงๆมันเบี้ยวตั้งแต่ทำเสร็จใหม่ๆ แต่ก็ติดตามเคสดูตอนมันรัดแกน สรุปคือ ตามเคสมาตลอด หมอบอกพร้อมเมื่อไหร่ค่อยมาแก้ เราก็ถามตลอดนะ แก้เสียค่าใช้จ่ายยังไง หมอก็จะบอกไม่เสีย เสียค่ายา พอถึงจะนัดแก้จริงๆ สรุปต้องเสียเงินใหม่ ค่าซิริโคน ค่าห้องผ่าตัด ค่ายา รวมๆก็27000 เราเลยตัดสินใจ ไม่ทำที่เดิม เสียความรู้สึก เราเลยหาที่ใหม่ ว่าจะทำแบบ Open ไปเลยค่ะ แพงหน่อย แต่ดีกว่ากลับไปที่เดิม พนักงานดูแลก็ห่วย ไม่เคยรู้สึกประทับใจเลยซักครั้งกับที่นี่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้