ดู: 9762|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เล่าประสบการณ์การเสริมคางที่ Lechome clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การเสริมคางที่ Lechome clinic ค่ะ

เราสนใจการเสริมคางมาสักพักแล้วค่ะแต่ยังตัดสินใจเลือกที่ทำอยู่นาน แต่มาวันนี้เราพร้อมละค่ะ ที่จะเปลี่ยนใบหน้าคางสั้นๆนี้ให้ดูเรียวและมีมิติขึ้นค่ะ มีแต่คนถามว่าทำไมเราเลือกที่จะเสริมคางที่เลอโชเม่คลีนิค? คือเพื่อนเราอ้ะไปทำมาเราว่ามันทำให้ใบหน้าดูสวยขึ้นเลยค่ะ จากคางสั้นๆดูเรียวสวยขึ้นเลยค่ะ นี้แหละคือเหตุผล! อิอิ เราไม่ค่อยเชื่อคำโฆษณาเท่ารัย ต้องเห็นกับตาค่ะ ว่าสวยปังจริง

วันที่เรามาเสริมคางเราได้พบกับพี่เลขาคุณหมอให้คำปรึกษาค่ะ  เค้าก้ให้อธิบายให้เราฟังค่ะ ว่าอันไหนเหมาะสมกับเรา เราเลือกทำกับคุณหมอปังปอนด์ค่ะ ได้ยินมาว่าคุณหมอท่านนี้เก่งเรื่องการเสริมคางมาก เราก้ตื่นเต้นค่ะ มากๆๆเลย เพราะพื้นฐานใบหน้าเดิมของเรานั้น เป็นคนที่มีสัดส่วนใบหน้าบริเวณคางสั้นเมื่อเทียบกับจมูก ส่งผลให้ใบหน้าไม่มีมิติ แบบสวยไม่สุด อิอิ

วันที่ทำ เจ้าหน้าที่ให้มาเตรียมตัวล้างหน้าเปลี่ยนชุดพร้อมลุยกันค่ะ บรรยากาศตอนนี้เรารู้สึกอุ่นใจมากค่ะ พี่เลขาและทุกคนเป็นกันเองมากค่ะ ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ
แล้วเราก้โดนเรียกชื่อเข้าพบคุณหมอก่อนทำค่ะ เราแจ้งคุณหมอว่าของทรงวีกึ่งมนให้รับกับจมูก ขอแบบเนียนๆไม่โป๊ะ เราทำแผลในใช้เป็นไหมละลายไม่มีแผลเป็นด้วยค่ะ ซึ่งมันทำให้เรารู้สึกโอเครมากค่ะ กับการทำศัลยกรรมในครั้งนี้ เพราะไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ  ตอนออกมาจากห้องผ่าตัดเราก้ต้องตะลึงเพราะอะไรใช่ไหมค่ะ เพราะเราสัมผัสได้ถึงพลังงานแห่งคางที่เริ่มมีความยาวและเรียว อิอิ นี้ยังปพลาสเตอร์อยู่ค่ะ อิอิ

หลังทำ 1เดือนเริ่มเข้าที่ ทรงสวยถูกใจมากค่ะ
ถ่ายมุมไหนก้รอด ถ่ายมุมไหนก้เป๊ะ หน้าสวยงานก้เข้ามาเรื่อยๆค่ะ ทำครั้งเดียวจบที่เลอโชเม่คลีนิค จิงๆค่ะ
และขอ ฝากถึงคนที่กลัวในการทำแผลใน จริงๆแล้วเราผ่านมา 1 เดือนการทำแผลในไม่ได้ดูแลยากเลยค่ะหลังทำมาสามารถกินข้าว แปรงฟันได้ และถ้าหลังทำเราปฏิบัติตามที่พี่เลขาแนะนำก็ไม่มีปัญหาอะไรค่ะและไม่มีแผลเป็นด้วยค่ะ ชอบมากๆค่ะ
มีแต่คนทักว่าไปทำอะไรมาทำไมสวยขึ้น ทั้งๆที่ไม่เห็นมีรอยแผลเป็นอะไรเลย ปลื้มมากกกกกกกกกกกกกกกกกก 10/10 เลยค่ะ

ก่อนทำ หน้ามีคางอยู่แต่ไม่มีมิติเลยค่ะ ดูกลมๆ

1เดือนค่ะ

2เดือน

ละมุนมากค่ะ

สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ หมออะไร
ตอนทำเจ็บมั้ยคะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย
หน้าสวยเลยค่ะ ดูเรียวยาวขึ้นตั้งเยอะ
ยุยยแล้วสวยมากเลยค่ะ
ยุบบวมแล้วสวยมากเลยค่ะ
สวยมากคร้าาาาาาา ทรงอะไรคะ
แล้วจมูกทำไมหค่ะ
แผลในดูแลยากไหมคะ
สวยเป็นธรรมชาติมากๆๆค่ะ
สวยค่ะเปลี่ยนเลยค่ะ
ไปทำตามมาแล้วคะ สวยจิงคะ
ทรงคางสวยมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้