ดู: 3049|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คอมเม้นต์จมูกหน่อยครับ ทำได้เดือนแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมทำจมูกได้เดือนหนึ่งแล้วคับ

ที่ยันฮีครับ  หมอ สุทัศน์คัรบ ขอคอมเม้นต์กันหน่อยครับ  เผื่ออะไรไม่ดีจะได้แก้ทันครับ

ก้อดูธรรมชาตินะค่ะ เหมือนไม่ได้ทำเลย แต่น่าจะตัดปีกนะค่ะ
เนียนดีครับ แต่ถ้าจะให้คอมเม็นต์จริงจังควรจะโฟกัสที่จมูกด้านหน้าและด้านข้างมากกว่านะครับ
โอเคอยู่คับ เข้ากะหน้าดี
ตัดปีกจมูกด้วยจะสวยก่านี้ปะคะ ชอบสันดั้งง่า
ก็ธรรมชาติดีนะคะ  แต่เราว่าถ้าทำแบบโค้ง  จะดูคมมากค่ะ  แต่แบบนี้ก็ดีคะ
ตัดปีกหน่อยโอเคเลยครับ
ผมว่าไม่น่าตัดปีกอีกนะ เพราะรูจมูกเล็กอะ ถ้าตัดแล้วน่าจะแปลกๆ
จมูกสวยแล้วครับ ดูแลอย่าให้เบี้ยวก็พอนะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-18 15:08:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนแรกก็ว่าจะตัดปีกครับ แต่ว่าหมอไม่แนะนำอ่าครับ

ความจริงอยากเหลาปลายด้วยครับ  แต่ไม่รู้ว่า  จะไปทำที่ไหนดีครับ  

หรือว่าต้องรอให้ มันยุบอีกสักหน่อยครับ ตอนนี้ปลายไม่แหลมอ่าครับ  ใครมีอะไรแนะนำบ้างไหมครับ?
เนียนดีครับ
ลองรอซัก3เดือนนะครับ ผมว่าปลายน่าจะเรียวกว่านี้นิดนึง
ตอนนั้นอาจไม่อยากทำแล้วก็ได้มั้ง
ปล.ชอบตรงสันอะครับ โด่งกำลังดีเลย
สวยมากครับ ธรรมชาติมาก ๆ เลย
จมูกสวย กำลังดีเลยค่ะ  ดูธรรมชาติมากๆ
ธรรมชาตืดีคับ
แต่งปลายและปีกหน่อยดาราเกาหลีเลยครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-20 23:01:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ..   ก็จะดูแลต่อไป ตอนนี้ก็คิดว่า ไม่น่าจะเบี้ยวละกัน แต่เหมือนมันไม่ตรงตรงกลางเท่าไหร่  แต่ก็ไม่แน่ใจ

อาจต้องรออีกหน่อยครับ  แล้วค่อยว่ากันอีกที.. ตอนนี้ตาที่เคยตก ก็เริ่มเข้าที่ละครับ

ปรึกษาอีกเรื่องคัรบ     มีที่แนะนำไหมครับ หากจะไปทำหน้าให้ใส กว่านี้อีกหน่อยน่ะคับ
นู๋ก้อชอบแบบนี้อ่ะคร๋ะ ธรรมชาติดีดูไม่เวอร์มากอ่า
ผมทำมา 2 อาทิตย์แล้วครับเอียงเหมือนกันเลยครับ ปลายใหญ่ๆๆ นอย มากๆๆครับแต่มีแต่คนบอกว่ามันจะยุบอีก แต่กัวมันเอียงอ่ะ  ผมว่านายอย่าเก็บปีกเลย  ตอนนี้ก้รับกับหน้าแล้วไม่งั้นจะเล็กไปนะผมว่า
เข้ากับหน้าดีค่ะ ดูไม่เว่อร์ หล่อเนียนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้