ดู: 8093|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] วันนี้เราจะมารีวิวการทำศัลยกรรมปากกระจับบนของเราจ้าาาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆทุกคน วันนี้เราจะมารีวิวการทำศัลยกรรมปากกระจับบนของเราจ้าาาา อาจจะไม่ได้ลงดีเทลถึงขั้นตอนการทำนะคะ แต่จะมารีวิวคร่าวๆว่าเราต้องทำอะไรบ้าง แล้วก็จะมีรูปก่อนทำ-หลังทำให้เพื่อนๆได้ดูกันด้วยจ้าาาาาา

เราเป็นคนปากบางอยู่แล้วแต่ไม่เป็นทรง เราอยากได้แค่เป็นทรง เป็นเคลิบ ให้หน้าดูหวาน อยากได้ให้มันเหมือนจะเป็นกระจับนิดๆ แต่ด้วยความที่ปากเราบาง คิดแค่ว่าตัดให้เป็นทรงและเป็นกระจับก้พอ เราเลยตัดสินใจไปทำที่ lechome clinic ทำที่นี่เพราะว่าดูรีวิวมาเห็นคนรีวิวเยอะที่สำคัญศึกษามานาน อิอิ

จะอธิบายขั้นตอนการเข้าไปทำคร่าวๆนะค่ะ อย่างแรกเราก็เข้าไปติดต่อแอดมินทักไปในอินบ็อกlechome เราให้ข้อมูล จะมีเลขาคุณหมอติดต่อกลับและดูแล พี่เลขาก้จะทักมาทางไลน์ที่เราให้ข้อมูลแล้วก็พี่จะแนะนำ พี่เลขาคุยดีมาก ให้คำปรึกษาดี ด้วยความที่เราอยากทำอยู่แล้ว แล้วก้ดูรีวิวมาแล้ว ราคาตามที่เช็คหลายๆที่ บอกเลยที่นี่คุ้ม และสวย จบราคาเดียวไม่มีอัพ กระจับ ปีกนกเพิ่ม ปากกระจับบน 10,900บาท(โปรโมชั่นอาจจะแล้วแต่เดือน อันนี้ไม่แน่ใจ) แล้วจะมีค่ายาเพิ่ม 1,000บาท ซึ่งมันโอมากเราก้นัดวันและมัดจำจอง(ลืมบอก เราทำกลับคุณหมอปังปอนด์นะ) ก่อนทำพี่เลขาแจ้งให้งดวิตามินอาหารเสริม ยาลดน้ำหนัก และแอลกอฮอ 14วัน ก่อนทำ (เพราะจะทำให้เลือดไหลเยอะ แล้วจะบวมมาก อาจทำให้คุณหมอทำงานยากขึ้น)

วันทำก้ตื่นเต้นนะ แต่ด้วยที่ว่าเราผ่านการทำจมูกมา
ร่ะ ก้เลยไม่ค่อยเท่าไหร่ แต่ขอบอกเลย พี่ๆที่คลินิกเป็นกันเอง บริการดีน่ารักทุกคนเลย พอเจอคุณหมอก้หลงรักเลย พูดจาดี ให้คำปรึกษาดี เราเลยผ่อนคลายไม่เกร็ง พร้อมลุยยยยยยย!!!!

เข้าห้องทำผ่านไป 45นาทีได้ หลังทำยังบวมไม่มากเท่าไหร่  
แต่วันที่3ของการทำปากบวมมากสุดๆ แต่ได้ไม่นานก็รู้สึกว่าเข้าที่มากขึ้น เราก็ดูแลอย่างที่ตามที่แพทย์สั่งเลยค่ะ ไม่ให้กินอาหารแสลง ของทะเล ของหมักดอง แอลกอฮอล์ เราก็งดทุกอย่างเลย เรื่องของเรื่องคือกลัวไม่สวย 55555 แล้วก็ประคบเย็นไปด้วยปากเราก็เลยไม่บวมมาก แฮปปี้ค่าาาา

สำหรับเราคิดว่าศัลยกรรมไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด ทำออกมาแล้วสวยอีกต่างหาก แนะนำเลยlechomeclinic (เดี๋ยวคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง)

สวยมากค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่ะ
บวมนานไหมค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่ะ
ทำปากต้องนวดตลอดไหมค่ะ  ดูแลแผลยากไหมค่ะ  ทรงสวยมากค่ะ ดูหน้าหวานขึ้นมากกกก
ทำปากเจ็บมากไหมค่ะ ดูแลยากไหมเอ่ย
เวลาเท่าไหร่คะสวยมากค่า
สวยมากๆเลยค้าา
สวยเข้ากับหน้ามากค่า
ได้ทำยกมุมด้วยไหมค่ะ
ปากสวยมากเลย เท่าไหร่เจ็บไหม
ทำนานไหมคะ สวยมากค่ะ
บวมนานไหมค่ะ ทำแล้วเป็นไตไหม คุณหมอใช้มีดกรีดไหมเอ่ย
ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างค่ะ
ปากสวยมาก เท่าไหร่ค่ะ กี่วันตัดไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ แผลหลังทำดูแลยากไหมค่ะ
ทรงสวยเปนธรรมชาติมากคร่าา
ทำกับคุณหมอปังปอนด์ใช่ไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ต้องแนะนำเพื่อนแล้วแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้