ดู: 2129|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 40 ยังแจ๋ว รีวิวเสริมจมูก ถึงแก่แต่อยากสวย

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นดิฉันขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ดิฉันชื่อหวาน อายุใกล้ 40 แล้ว คือก่อนนหน้านี้ดิฉันไม่เคยคิดจะ เสริมจมูก  หรือศัลยกรรมอะไรเลยค่ะ แต่เมื่อไม่นานมานี้ดิฉันตัดสินใจ เสริมจมูก บอกเลยว่าไม่มีใครเห็นด้วยเลย บอกจะ เสริมจมูก ไปทำไม  แก่แล้ว แต่ดิฉันคิดในใจนะคะว่า มันผิดมากหรือไง ที่ดิฉันอยากสวย แหมม...ก็ตอนสาวๆกว่านี้ มันยังไม่มี เสริมจมูก เสริมความงามอะไรที่มันทำง่ายขนาดนี้นี่คะ ถึงจะแก่แล้ว แต่ไม่ใช่ว่าจะไม่อยากสาว อยากสวยนะคะ

เริ่มเลยแล้วกันนะคะ ดิฉันมีคนรู้จักที่อายุน้อยกว่า เสริมจมูก อยู่ที่คลินิกสวยงาม นานมาแล้วค่ะ แต่ปัจจุบันก็ยังสวยอยู่ ดิฉันก็ยังเฉยๆอยู่นะคะตอนนั้น จนมาเร็วๆนี้ ดิฉันเริ่มมีกิเลสค่ะ ดิฉันมองกระจกทุกวัน ดิฉันคิดว่าถ้าดิฉัน เสริมจมูก ดิฉันอาจจะดูดีขึ้น ถึงแม้ว่าจะอายุเริ่มเยอะขึ้นแล้ว แต่ก็ถือว่าได้ใช้ช่วงเวลาหลังจากนี้ไปจนบั้นปลายชีวิตด้วยความสวยความงามขึ้นค่ะ

คลินิกสวยงามที่ว่าเปลี่ยนชื่อเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ดิฉันไม่ดูที่อื่นเลยนะคะ ดิฉันมั่นใจที่นี้มาก ถึงขนาดนั่งรถมาจากขอนแก่น เพื่อมา เสริมจมูก กับที่นี้เลยค่ะ คนรู้จักของเราก็ทำกับที่นี้ คุณหมอก็เป็นศัลยแพทย์ตกแต่งที่เรียนถึง 12 ปี ที่สำคัญเป็นโรงพยาบาลด้วย ความปลอดภัยมีมาตรฐานแน่นอนอยู่แล้ว ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะทำให้ดิฉันไม่มั่นใจเลยค่ะ

ดิฉันเลือก เสริมจมูก ทรงไอดอลโน้ต ซิลิโคนมาตรฐาน กับคุณหมอศุภฤกษ์ค่ะ ประสบการณ์ เสริมจมูก ในครั้งนี้ดิฉันต้องบอกตามตรงเลยค่ะว่าไม่เจ็บเลย เรื่องบวมมีนิดหน่อยแถวบริเวณหัวตาค่ะ แต่รอยช้ำนี้น้อยมาก แค่ 3 วันรอยช้ำเหลืองแบบจางเลยค่ะ

1 วันแรกหลัง เสริมจมูก ค่ะ บวมช่วงหัวตานิดหน่อยค่ะ ช่วงนี้ห้ามโดนน้ำค่ะ ดิฉันอาศัยเช็ดหน้าด้วยน้ำเกลือกับสำลีแผ่นค่ะ และทำความสะอาดรูจมูกด้วยน้ำเกลือและสำลีปั่นหูค่ะ

3 วันหลัง เสริมจมูก ดิฉันแกะเฝือกออกได้แล้วค่ะ ล้างหน้าได้ตามปกติ แต่ดิฉันก็ต้องระมัดระวังให้เป็นอย่างดีค่ะ
เดี๋ยวมาชมภาพก่อนกับหลัง เสริมจมูก ของดิฉันกันได้เลยนะคะ

หลังจากที่ดิฉัน เสริมจมูก คนรู้จักก็บอกว่าดิฉันสวยคมขึ้นค่ะ ยิ่งแต่งหน้ายิ่งสวยขึ้น หน้าไม่ดูบูดบู้แล้วค่ะ ดิฉันคิดว่าแม้เราจะอายุเกือบ 40 แล้ว แต่ดิฉันว่ายังไม่แก่เกินที่จะ เสริมจมูก หรือจะเสริมความงามอย่างอื่นค่ะ เพราะหลังจากที่ทำมา ดิฉันรู้สึกว่าดิฉันมีความสุขกับการใช้ชีวิตในทุกๆวันมากขึ้น สามีก็ดูรักดิฉันมากขึ้น ชมดิฉันบอกว่าดิฉันสวยขึ้น เหมือนย้อนกับไปตอนเป็นสาวแล้วสามีเข้ามาจีบดิฉันใหม่ๆเลยค่ะ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านรีวิว เสริมจมูก ของดิฉันนะคะ ดิฉันอยากฝากข้อคิดไว้ 1 ข้อค่ะ ผู้หญิงเราน่ะนะคะ สวยได้ทุกช่วงอายุ และทุกช่วงเวลา หากแต่เรามีความมั่นใจ มีความสุขก็ทำไปค่ะ หากความสุขของเรานั้นไม่ทำให้ใครเดือดร้อนค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้