ดู: 2171|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น งานดี แผลเริศ ที่ต้องบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]

ใครที่เป็นสาวหมวยอยู่ แล้วอยากจะเปลี่ยนลุคเป็นสาวหวาน ฟังทางนี้เลยค่า วันนี้เราจะมารีวิวการทำตาสองชั้นที่ ดีอาร์เค บิวตี้

คลินิก ที่เอกมัย ซอย 3 ค่ะ ต้องขอแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ ชื่อปรียาภรณ์ค่ะ จริงๆสนใจเรื่องการทำตาสองชั้นมานานแล้ว ศึกษาข้อมูล

มานานมาก แต่ไม่กล้าตัดสินใจทำสักที เพราะว่าเป็นคนขี้กลัวมากๆ กลัวเลือด กลัวเข็ม กลัวเจ็บ กลัวไปหมด ลองหาข้อมูล ดูรีวิวจาก

หลายๆที่ จนมาเจอรีวิวของที่นี่ค่ะ ว่ากันว่าเริศมาก ใช้เทคนิคการกรีดแบบไร้เลือด เน้นแผลสวย พูดอย่างเดียว อาจจะไม่เห็นภาพ ลอง

ไปดูรูปกันเลยค่ะ

ปรียาพรตา3จุดปอง1011_๑๙๐๑๐๘_0012.jpg

นี่คือรูปก่อนทำตาค่ะ จริงๆเป็นคนมีตาสองชั้นอยู่แล้ว แต่หลบใน เห็นไม่ชัด วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ ชอบตรงที่ไม่ได้เสนอ

ขายอย่างเดียว คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ แนะนำว่าเราควรกรีดแบบไหนที่กรีดแล้วเหมาะกับเรา บรรยากาศที่นี่ก็ดูเป็นกันเองมาก

พนักงานดูแลตลอดเลย ไม่กดดัน พอปรึกษาเสร็จปุบ

ก็นัดวันที่ผ่าตัดได้เลยค่ะ                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                          

แล้วและก็ถึงวันนัดผ่าตัด  รู้สึกตื่นเต้นมากๆ ทำตาสองชั้นครั้งแรกในชีวิต กลัวมาก แอบกังวลว่าคิดถูกหรือเปล่านะที่ตัดสินใจ

ทำกลัวออกมาไม่สวยด้วย กลัวเจ็บด้วย กังวลไปหมด แต่คุณหมอบอกว่า เราจะเจ็บแค่ตอนที่ฉีดยาชาเท่านั้นแหละ เจ็บเหมือนโดน

มดกัด (ในใจคิดว่า มดต้องตัวใหญ่มากแน่ๆ)

ปรียาพรตา3จุดปอง1011_๑๙๐๑๐๘_0015.jpg

รูปนี้คือขั้นตอนระหว่างที่ทำค่ะ

ปรียาพรตา3จุดปอง1011_๑๙๐๑๐๘_0019.jpg        

ปรียาพรตา3จุดปอง1011_๑๙๐๑๐๘_0007.jpg

และนี่ก็คือรูปหลังผ่าตัดค่ะ ยังไม่บวมเท่าไหร่ แต่เริ่มมีรอยช้ำที่หางตา

ปรียาพรตา3จุดปอง1011_๑๙๐๑๐๘_0003.jpg

ปรียาพรตา3จุดปอง1011_๑๙๐๑๐๘_0002.jpg

ปรียาพรตา3จุดปอง1011_๑๙๐๑๐๘_0006.jpg

ช่วงพักฟื้นค่ะ โชคดีที่ของเราบวมแบบไม่ค่อยน่ากลัวเท่าไหร่ แต่มีอาการช้ำเลือดที่ตาอยู่บ้าง ซึ่งจริงๆแล้ว บางคนอาจจะ

เลือกพักฟื้นที่บ้านเพื่อให้ตาหายดีก่อนนะคะ แต่ด้วยความที่ตาเราไม่ได้บวมแบบน่าเกลียดเท่าไหร่ ก็เลยเลือกที่จะแต่งตัวสวยๆออก

จากบ้านใช้ชีวิตแบบปกติเลยค่ะ กลับมาบ้านก็ใช้น้ำแข็งประคบเอา และทานยาแก้ลดบวมด้วย จะได้หายไวๆ

ละนี่ก็คือรูปที่ครบ 1 เดือนค่ะ รู้สึกได้เลยว่าเปลี่ยนจากสาวหมวยเป็นสาวหวาน ไม่ได้มโนไปเองนะคะ คือคนทักเยอะมาก ไม่

เชื่อดูจากรูปก่อนและหลังทำได้เลย

ปรียาพรตา3จุดปอง1011_๑๙๐๑๐๘_0020.jpg

หน้าเด็กลงมาก หน้าหวานขึ้นมาก ถูกใจมากๆเลยค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆที่เลือกทำกับ ดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก ใครที่สนใจอยาก

เปลี่ยนหน้าหมวยเป็นสาวหวานแบบเรา สามารถสอบถามที่ DRK BEAUTY CLINIC ได้เลยจ้า ไม่ผิดหวังอย่างแน่นอน.

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้