ดู: 2261|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ใครอยากเสริมหน้าอก เราแนะนำทำที่เดียวกับเราที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อจิงค่ะ เราเสริมหน้าอกมาก็อยากแชร์ ให้เพื่อนๆ ที่กำลังศึกษาข้อมูลแล้ว

อยากจะมาเสริมหน้าอก ได้ไตร่ตรองดูว่าถ้าเสริมออกมาแล้วจะเป็นอย่างไรง

คิดแบบง่ายๆ เลยแค่เห็นภาพก่อนและหลังการทำก็ดูออกแล้วค่ะว่าคุณหมอ

ทำสวยแล้วดูธรรมชาติหรือเปล่า

อย่างของจิงเอง ไปทำที่เดอะซิปคลินิกก็สวยจริงๆ ค่ะ เราทำมาเดือนกว่าๆ

เสริม 350cc. มีภาพที่ถ่ายเก็บไว้ทั้งก่อนและหลังให้เพื่อนๆ ได้ศึกษาดูกันค่ะ

่นี่คือภาพก่อนทำ

นี่คือภาพหลังทำ

เมื่อก่อนหน้าอกแบนมากๆ อย่างที่เพื่อนๆ ได้เห็นกัน รู้สึกเลยว่าเกิดมาทั้งทีทำไมเราไม่

มีหน้าอกเลยรู้สึกมีปมอย่างไรบอกไม่ถูก คนที่มีหน้าอกก็โชคดีไป ไม่ต้องกังวลใจเลย

ยิ่งเราอย่างใส่เสื้อผ้าชุดโปรดเปิดหน้าอก ก็โชว์แบบเต็มที่ไม่ได้ ดันหน้าอกก็ไม่มีเนิน

เพราะฐานหน้าอกไม่มีเนิ้อนมให้ดัน มันรู้สึกอึดอัดกับชีวิตจริงๆค่ะ

ก็เลยเป็นจุดเริ่มต้นที่อยากจะเสริมหน้าอก จิงดูข้อมูลจากรีวิวสักพักไม่นานมาก็คิดตัด

สินใจทำเลย เพราะถ้ารอช้ากลัวจะเสียเวลา