ดู: 1430|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยๆต้องมาที่ รพ.เลอลักษณ์ จ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maew_mm เมื่อ 2019-1-9 14:43

เด็กใหม่หัดรีวิวจ้าผิดพลาดยังไงขออภัยด้วย55555
        สวัสดีจ้า….เราชื่อชมพู่น้า วันนี้เรามาเล่าประสบการณ์ทำจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ ทรงจมูกที่เราทำคือ idol nose ทำกับคุณหมอวรรณา  ทีเราเลือกที่นี่เพราะเป็นโรงพยาบาลมีความปลอดภัยสูง  รูปเราก่อนทำ ก็จะบานๆหน่อยไม่ค่อยเห็นสันดั้งสักเท่าไร 55555 แต่มีตรงปลายนิดๆน้า….

เราเลยต้องมาให้หมอที่นี่งัดให้จะได้มีความมั่นใจมากยิ่งขึ้น พอเลือกทรงจมูกได้เราก็นัดคิวทำ ก็แอบตื่นเต้นนิดๆเพราะเป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกก็จะมีความกังวนอยู่บ้างกลัวเจ็บ กลัวช้ำ แต่พอทำจริงๆก็ไม่เจ็บนะหมอมือเบามากเลยลืมบอกไปว่าที่นี่เขามีทั้งยาชาและยาสลบคือตื่นขึ้นมาก็สวยเลย55555

รูปหลังทำทันทีหน้าก็ออกจะมึนๆหน่อยดีใจตื่นมาขึ้นมามีดั้งแล้วจ้า…55555  ก็ไม่เจ็บนะหมอมือเบามากนั่งพักหายมึนหมอก็อนุญาตให้กลับบ้านได้ก็จะมีข้อห้ามเรื่องอาหารการกินคือ ห้ามกินของแสลงของหมักดองอาหารทะเลและแอลกอฮอร์เพื่อไม่ให้แผลอักเสบเราก็ปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดเพราะความอยากสวยต้องอดทน5555

รูปหลังทำได้3วันไม่ค่อยช้ำเท่าไรและบวมนิดเดียวเราประคบเย็นบ่อยๆและทานยาตามที่หมอสั่งอย่างเคร่งครัดและให้นอนหมอนสูงหรือต้องใช้หมอนรองคอห้ามนอนตะแคงเพราะทำให้จมูกเอียงเราก็กินน้ำมะพร้าวทุกวันด้วยเพราะกลัวช้ำ แต่เท่าที่ดูผลที่ออกมาก็น่าพอใจมากเลย

ครบ1อาทิตย์เริ่มเห็นสันจมูกขัดขึ้นยังเหลือรอยช้ำนิดๆความยุบบวมของจมูกเริ่มลงเรื่อยๆความสวยความปังเริ่มปรากฎจ้าา55555

[audio]

ครบ15วันรอยช้ำหายละจ้า..จมูกสวย เป๊ะเว่อร์ โด่งกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย แบนๆแหมบๆแบบเมื่อก่อนไม่มีแล้วนะจ๊ะ ใครมาว่าจะเอาจมูกทิ่มให้ดูเลย 555 ขรรมๆเนอะ เนี่ยพอทำแล้วออกมาดีก็เลยอยากจะบอกต่อเพื่อนๆ รพ.เลอลักษณ์ปลอดภัยไว้ใจได้แน่นอนค่ะ จมูกที่ออกมามันก็จะสวยๆนิดนึงอะนะ อิอิ

3.jpg (411.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

5.jpg (285.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2.jpg (305.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1.jpg (313.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1.jpg (313.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก่อน.jpg (36.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ทรงเข้ากะหน้าอ่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
ทำที่เลอลักษณ์เหมือนกันค่ะ รอดูตอนครบเดือนนะคะ ติดตามค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้