ดู: 1392|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] บอกต่อจะได้ปังรับต้นปีกับความพุ่งของดั้งกับคุณหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชีย

[คัดลอกลิงก์]
Review เสริมจมูก หมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกครับ เริ่มแรกเลยต้องขอบคุณคุณหมอมากที่ช่วยเสริมช่วยศัลให้เราออกมาได้รูปทรงที่ถูกใจครับ เราเริ่มจากการหาข้อมูลที่เราต้องการที่อยากได้ทรงที่ใกล้เคียงกับรูปทรงจมูกของเราโทรไปสอบถามก็หลายที่ครับแต่มาถูกใจกับที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกก็เริ่มจากโทรปรึกษาแรกไลน์เพื่อคุยและขอข้อมูลอย่างละเอียดต่อพี่เขาก็จะขอดูทรงจมูกเดิมของเราแล้วพี่เจ้าหน้าที่เขาก็จะช่วยประเมิณเบื้องต้นให้ก่อนจากนั้นก็ส่งรีวิวให้เราดูว่าอยากได้ทรงจมูกประมาณไหน เอาจริงๆก็มีทั้งสวยบ้างแล้วก็เฉยๆบ้างนะครับแต่เราชอบในการบริการดูมีการใส่ใจดี สถานที่ก็เฉยๆในตอนแรก(แต่ปัจจุบันสร้างใหม่สวยงามเวอร์วังอลังการมาก)แล้วก็เชื่อใจในมาตฐานความปลอดภัยรวมทั้งฝีมือคุณหมอครับเลยตัดสินใจเสริมที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก หลังจากที่คุยและนัดก่อนเข้ามาปรึกษาก็ได้มาถึงที่โรงพยาบาลตอนช่วงเช้าประมาณ 10.30 น. เราก็เดินเข้าไปสอบถามที่เคาเตอร์เจ้าหน้าที่เขาก็ให้กรอกประวัติส่วนตัว แพ้ยาตัวไหนสนใจทำอะไร แล้วพี่เขาก็พาไปถ่ายรูปนั่งรอ ประมาณ45นาทีเราเลยขอพี่เขาไปหาอะไรทานแถวนั้นก่อนแล้วกลับเข้ามานั่งรอต่อครับเพราะพี่เขาแจ้งว่าคุณหมอจะติดธุระที่โรงพยาบาลศิริราช พอคุณหมอมาเจ้าหน้าที่ก็พาเราไปเป็นคิวแรกเลยครับ พอพบคุณหมอก็ปรึกษาก่อนเลยว่า โครงหน้าแบบผมสามารถเสริมให้ดั่งโด่งพุ่งๆได้ไหมครับจากนั้นคุณหมอก็จะนำแฟ้มประวัติเราขึ้นมาดูโครงหน้าเราที่เราได้ถ่ายรูปก่อนศัลยกรรมคุณหมอก็วาดๆสเก็ตๆว่าโครงหน้าเราและคุณหมอก็จับๆจมูกดูด้านซ้ายด้านขวาเงยหน้าดูทรงจมูกและก็อธิบายว่าจมูกลูกค้าสามารถเสริมได้ไม่มีปัญหาเพราะเนื้อจมูกค่อนข้างเยอะ และทรงจมูกเดิมก็สวยอยู่แล้วสามารถเสริมอย่างเดียวได้หล่อคมเลย เราเลยตกลงเป็นเสริมจมูกอเมริกัน แล้วก็นัดวันผ่าเลยขอคิวเร็วสุดอีก2วันสามารถมาผ่าตัดได้ จากนั้นพยาบาลก็แนะนำการเตรียมตัวและก่อนถึงวันผ่าตัดก็จะมีพี่พยาบาลโทรมาคอนเฟริมอีกที่กั้นเราลืมด้วย เช้าวันที่จะมาเสริมคือคุณหมอนัดมา11โมงเช้า พี่พยาบาลก็พามาล้างหน้าล้างตาเตรียมตัวรอคุณหมอพร้อมทั้งให้นำของมีค่าฝากเพื่อนไว้ จากนั้นก็จะมีหมอมีดยาชาเฉพาะจุดและยาสลบจากนั้นเราก็เริ่มรู้สึกชาๆจนเข้าห้องผ่าตัดคุณหมอมาก็ลงมือเสริมได้เลยครับ สักพักเราก็ก็จะเริ่มไม่รู้สึกแล้วหลับไป ตื่นมาอีกทีก็เสริมเสร็จแล้วละครับ ไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่จะมีแค่อาการตึงๆ
รูปภาพประกอบครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้