ดู: 7689|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก..เพิ่มปลายพุ่ง ถูกใจม๊ากมากกกก!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Barbie_zz เมื่อ 2018-12-14 10:33

ดีค่าทุกคน วันนี้เอาจมูกมาอวดกันค่ะ เราไปเสริมที่DRK กับหมอแมนมา คือสวยถูกใจเรามากเลยอยากเอามาแชร์กัน

สำหรับใครที่กำลังมองหาที่ศัลยกรรม

หน้าเดิมก่อนทำประมาณนี้เย เป็นคนทรงจมูกไม่ได้ใหญ่มากอยู่แล้วค่ะ ถือว่ายังโชคดี

มาที่มุมด้านข้างกันบ้าง คือแหมบมากจริงๆ ค่ะ ปลายจมูกไม่มีเลย ทำทำให้จมูกดูสั้น

รีเควสคุณหมอเลยว่าขอปลายพุ่งออกมาหน่อย อยากให้จมูกดูยาวขึ้น

ก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ ไม่พูดเยอะ ทำกับคุณหมอแมน คุณหมอใจดีค่ะ ออกแบบทรงจมูกให้เราด้วย

ว่าควรทำออกมาประมาณไหนจะไม่เสี่ยงจมูกทะลุในภายหลังได้ ตอนพักฟื้นเราไม่ได้ถ่ายไว้มากนะคะ

ก็ปกติบวมช้ำนิดหน่อย ไม่เยอะมากคุณหมอแกมือเบาด้วยค่ะ เลยออกมาช้ำน้อยมากจริงๆ

มาละค่ะ ครบ 1เดือนหลังเสริมจมูกไป ด้านหน้าคือรู้เลยว่าแตกต่างนะ หน้าดูมีมิติขึ้นมาก จมูกดูมีสันขึ้น

มาที่ด้านข้างกันบ้าง อย่างที่บอกค่ะ เราอยากเน้นปลายจมูกให้ยาว ไม่เน้นสันให้โด่งมาก

คุณหมอแมนจัดให้ได้เต็ม10 มากเว่อออออ ถูกใจมากค่ะ ปลายจมูกยาวขึ้น สวยสมใจเลยจริง

หน้าเราเปลี่ยนไปเลยมีแต่คนทัก ใครที่กำลังมองหาที่เสริมจมูกลองให้DRKเป็นอีกหนึ่งทางเลือกดูนะคะ

เราว่าคุณหมอเก่งมากค่ะ ให้คำแนะนำดีมาก ดูมีความเขี่ยวชาญและที่สำคัญ

ยังใช้โปรแกรมจำลองใบหน้าร่วมด้วยทำให้เราเห็นภาพหลังทำได้ชัดเจนว่าจะออกมาประมาณไหน

โปรแกรมนี้ดีมากมายค่ะ การติดตามผลหลังทำของที่นี่ก็โอเคค่ะ ติดตามผลดีมาก อะใครอยากลองก็ไปลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้