ดู: 6983|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวสุด พลีชีพเสริมคาง จมูก สวยมั่นใจ ปลอดภัยที่lechome

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BBNAKA เมื่อ 2018-10-30 16:43

สวัสดีจ้า เราชื่อโบว์ เป็นการแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมครั้งแรกของโบว์เลย ก่อนอื่นขอเริ่มเรื่องว่า อยากเปลี่ยนตัวเอง ผู้หญิงอ่ะเนอะ อยากสวย แต่โบว์อยากเจ็บทีเดียว ดูแลตัวเองที่เดียว ก้เลยคิดตัดสินใจอยากทำคางกับจมูกพร้อมกัน พอดีมีเพื่อนแนะนำว่าไปทำที่คลินิกนี้มา ทำดีรีวิวก้สวย ชื่อlechome clinicเราเลยสนใจ ทักไปกับทางเพจคลินิกเค้าและโบว์ก้ศึกษาดูรีวิวของคลินิกเค้าด้วย แอดมินเพจก้แนะนำให้คุยกับเลขาแพทย์ เพื่อให้ข้อมูลรายละเอียดแต่ในส่วนตัวโบว์ก้โอเครระดับนึง เพราะใจอยากทำอยู่ พอได้คุยกับเลขาแพทย์ ก้รู้สึกอยากทำเข้าไปใหญ่  โบว์เลยตัดสินใจจอง ทำคางและจมูกพร้อมกันกับคุณหมอกวาง (lechome clinic) คุณหมอกวางใจดีมาก น่ารักเป็นกันเอง พนักงานที่นี่บอกเลยน่ารักทุกคน ยิ้มแย้มดี โบว์เลยไม่กลัวไม่เกร็งทั้งๆที่ไปคนเดียว แต่ถามว่าตื่นเต้นไหม ตอบเลยว่ามากๆ คุณหมอกวางชวนคุยตลอดตอนทำ ผู้ช่วยก้ชวนคุยทำให้เราลดความตื่นเต้นลง เปิดเพลงให้ฟัง ส่วนตัวโบว์ ประทับใจกับที่นี่นะ โอเครมากๆ
ตอนทำคุณหมอมือเบามาก บอกทุกขั้นตอนที่ทำเลย
บอกให้เรารู้ตัวตลอดก่อนคุณหมอทำอะไร ตอนทำคุณหมอก้ให้เราส่องกระจก แบบไม่สวยไม่ให้ออกจากห้อง เป็นอะไรที่ปลื้มไปอีก คุณหมอใส่ใจเรามากๆ แถมบอกกับเราว่า”ไม่ต้องเกรงใจหมอ เสียตังแล้วต้องสวย”ไม่ให้รักได้ยังไง

ไม่เชื่อ มาดูความเปลี่ยนแปลงขอโบว์เลย

รูปก่อนทำ   

หลังทำทันที ความรู้สึก เริ่มตึงๆแล้ว

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 1 สัปดาห์

แกะเทปบล๊อคคางแล้ววว

ประคบร้อนวนไปจ้าาาา

1 เดือน

หลังทำ 2 เดือน

โบว์อยากให้เพื่อนๆลองศึกษาและลองเข้ามาดูเพจคลินิกlechome clinic

มีแต่สวยๆ มีแต่ความปัง
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะสวยมากๆๆๆ
หน้าเปลี่ยนมากๆค่ะ
คุณหมอมือเบาไหคะ
สวยค่ะดูเข้ากับหน้าดี
เท่าไหร่ค่ะ สนใจ ตอนนี้หาข้อมูลอยุ่ แนะนำหน่อยได้ไหม
ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลย ราคาอยุ่ที่เท่าไรคะ
สวยมากค่าา ราคาแพงไหมคะ
สวยค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
สวยค่าราคาแพงมั้ยคะ
หน้าเปลี่ยนมากๆค่ะ ดูแลยากไหมค่ะ รอคิวสวยตามค่ะ
ทำพร้อมกัน 2 รายการ พักนานไหมค่ะ
หลังทำจมูกบวมช้ำนานไหมค่ะ
ทำ2อย่างพร้อมกันดูแลยากไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้