ดู: 412|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิวทำทรีทเม้นท์หน้าใส ทำเองได้ที่บ้าน ไม่ต้องไปคลินิกเสียเงินแพงๆจ้า!!

[คัดลอกลิงก์]
      สวัสดีค่ะ วันนี้หอมจะมารีวิวทรีทเม้นท์หน้าใส ทำเองได้ที่บ้าน ไม่ต้องไปคลินิกเสียเงินแพงๆจ้า สาวๆที่มีปัญหาผิวหน้าโทรมอ่อนล้า หมองคล้ำ รูขุมขนกว้างไม่เรียบเนียน ไม่สดใส ทางนี้เลย.....  

ใครที่อยากหน้าขาวใส ฉ่ำเด้ง แล้วก็ไม่ต้องไปคลินิกฉีดหน้าใสหรือทำคอร์สทรีทเม้นท์ราคาแพง แต่ทำเองได้ที่บ้าน ถูกกว่าแต่ได้ผลลัพธ์เหมือนกันเลย นั้นก็คือ mesoestetic antiaging flash เป็นเอสเซ้นส์บำรุงผิวเข้มข้นจากประเทศสเปน แค่ทาก็บูทผิวให้ใสเด้งฉ่ำวาว ผลลัพธ์เหมือนไปฉีดผิวที่คลินิกเลยจ้า หอมพึ่งเปลี่ยนมาใช้เมื่อเดือนก่อนนี้ค่ะ มันดีมากๆก็เลยอยากจะมาแชร์ให้สวยไปด้วยกัน

มันจะมาในรูปแบบของแอมพูลขวดแก้วจ้า 1 กล่อง มี 10 ampoules/ขวด  วิธีใช้ก็จะดีดๆที่ด้านบนขวดก่อน แล้วก็ใช้ตัวจุกพลาสติกที่เค้าแถมมาให้ในกล่อง สวมไปที่ฝาขวดและหัก ทำให้เราเปิดใช้ได้ง่ายมาก สามารถใช้ได้ antiaging flash ทุกวันเลยจ้า แต่ใครกลัวเปลืองจะใช้อาทิตย์ละ 2 ครั้งก็ได้  

เนื้อเอสเซ้นส์เข้มข้นมากๆ แต่พอทาแล้วไม่เหนียวค่ะ กลับให้ความรู้สึกเฟรช แปลกดีเหมือนกัน

หอมทุกวันก่อนนอนค่ะ  คือขาดไม่ได้เลย ยิ่งหอมอายุใกล้จะ 30 แล้วยิ่งต้องบำรุงผิวให้ชุ่มชื้น ไม่งั้นริ้วรอยและตีนกามาแน่ๆแล้ว หอมทาแล้วตื่นขึ้นมารู้สึกเลยว่าหน้าฉ่ำเด้งมาก ผิวฟูนุ่มมาผมขุมขนก็ดูกระชับมากขึ้นด้วย ตั้งแต่หอมใช้ antiaging flash ตัวนี้ผิวหน้าดีขึ้น กระจ่างใส มีแต่คนทักว่าหน้าใส สวยขึ้น ปลื้มมากเลยค่ะ  

ใครสนใจก็ลองไปตามกันดูนะ หอมเห็นว่าอันนี้มันดีจริงๆ เลยอยากมาแนะนำเพื่อนๆ ใครที่อยากหน้าฉ่ำเด้ง ผิวหน้ากระชับไร้ริ้วรอย ตัวนี้ตอบโจทย์เลยค่ะ บูธผิวใสช่วยให้ผิวหน้าของเราดีขึ้นข้ามคืนเลยจ้า  
เปลี่ยนไปจากเดิมมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้