ดู: 686|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เปลี่ยนจากสาวหน้ากลม ให้วีเชฟ หมอแซมช่วยได้

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ขออนุญาตมารีวิวแบ่งปันความสวยหน่อยค่ะ ส่วนตัวหนูเป็นคนหน้ากลม เหมือนซาลาเปาเลย แก้มจะเยอะๆ คางจะไม่ค่อยมี ด้วยความที่สาว ๆ สมัยนี้ คางต้องมา หน้าต้องเรียว เกาหลีหน่อย ๆ จึงมีความสนใจอยากทำคางเพราะอยากได้รูปหน้าที่เรียวยาวขึ้น เดิมมันจะสั้น ๆ กลม ๆ 5555555

ทีแรก ลังเลว่าจะไปฉีดดีมั้ย หรือว่าเสริมดี เสริมแล้วจะเจ็บมั้ย ก็ลังเลใจมาก ๆ ตามอ่านกระทู้รีวิว ดูรีวิวเอามาเปรียบเทียบกันอย่างเยอะ ทำการบ้านหลายคลินิกมากกกกก แต่ทำทั้งทีอยากทีเดียวไปเลย สุดท้ายก็มาจบที่การเสริมคาง

หนูเลือกทำที่ We clinic โดยเสริมกับหมอแซมค่ะ เพราะแอบส่องเพจคลินิกบ่อยมากกก ที่นี่ทำคางปังสุดเท่าที่ศึกษามา และ หมอค่อนข้างที่จะมีจรรยาบรรณในการทำสูง  เพราะก่อนทำตอนที่ปรึกษาอยู่คุณหมอนำนำแล้วให้คำปรึกษาดีมาก คำนึงถึงเราเป็นหลัก ต้องทำออกมาแล้วปลอดภัย สวยด้วยปลอดภัยด้วย

รูปก่อนเข้าห้องผ่าตัด เตรียมตัว คลีนหน้าใส่ผ้าคลุมผมไรเรียบร้อย รอเรียกเข้าห้องผ่าตัดอย่างเดียวเลย พร้อมมาก อยากมีคางแล้ว
หนูรูปหน้าไม่ค่อยเท่ากันด้วย คุณหมอก็มีแนะนำว่าให้ปรับรูปหน้าช่วยด้วย โดยเฉพาะแก้มฝั่งนึงที่จะเยอะกว่าอีกฝั่555  หนูเสริมแบบซิลิโคนขายาว แผลนอก แบบทรงกึ่งมนกึ่งวี ให้เข้ากับรูปหน้าก็พอ แต่ก็บอกคุณหมอว่าทรงไหนก็ได้ ให้ขอหน้าออกมาหวานๆ

เสร็จแล้วว แปะเฝือกเรียบร้อย ชิวไปอี๊ก ใช้เวลาในการทำแปปเดียวมาก รอเข้าห้องผ่าตัดนานกว่า 5555 อันนี้แซวๆ
ก็กลับบ้านพักฟื้นได้เลย มีเจ็บตอนฉีดยาชาแค่นั้นค่ะ
ตอนกลับมาบ้านพักฟื้นก็ไม่ปวดไม่เจ็บอะไรนะคะ นอนหมอนสูงประคบเย็นอย่างเยอะ กลัวช้ำ

ถอดเฝือกตัดไหมเรียบร้อยค่ะ หน้าสดๆหน่อย มีคางมาแล้วววว ชอบทรงมาก รู้งี้ตัดสินใจทำไปนานแล้วก็ดี มัวแต่ลังเล หน้าหวานกว่าเดิมเยอะมากกกกกก
ที่ว่ากลัวบวมช้ำแทบไม่มีเลยค่ะ จริง ๆ คือเป็นคนบวมช้ำง่ายด้วย ขาชนขอบโต๊ะแรงๆ ยังมีเขียว นี่ผ่าตัด ไม่ช้ำเลย หมอมือเบาจริงไรจริง

ตอนนี้ 1 เดือนแล้วค่ะ ใช้ชีวิตตามปกติเลย อาหารที่งด ๆ ช่วงระหว่างที่พักฟื้นก็ทานได้แล้ว เย้ๆ วันเข้ามาเช็คทรงคุณหมอก็บอกว่า แผลติดสนิทดี ทรงจะค่อยๆ เข้าที่ 1-3 เดือน แต่ตอนนี้ หนูว่ามันก็โอเคมาก ๆ อยากมีคางสวยมาทำเถอะแล้วชีวิตจะดีขึ้น 5555 เชียร์ๆที่นี่หมดใจ มาเถอะ ขายของให้ไปอี๊กกกก 555 ทำเถอะดีงามพระราม8 จริงไรจริง ให้รูปยืนยันเลย   

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้