ดู: 701|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกเปลี่ยนชีวิต เหมือนได้เกิดใหม่

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนเจนแนะนำให้มาทำจมูกที่ Pmed Clinic เราเลยเลยลอง search หาข้อมูลเกี่ยวกับคลินิก คุณหมอ รีวิว ปรากฎว่าผลงานของคุณหมอชื่อปิยพล ทำออกมาสวยหมดทุกคน 100% ก็ว่าได้ แถมจมูกแต่ละคนจะเข้ากับหน้าของเจ้าตัวโดยเฉพาะ หน้าไม่โหล ดูสวยยธรรมชาติด้วย

ก่อนหน้านั้นแจนเคยจมูกทำที่อื่นมาค่ะ ตรงปลายจมูกจะเป็นรูปสี่เหลี่ยม คือไม่สวยเลย แถมตรงสันก็ดูแอ่นๆ เป็นจมูกทรงที่ตลกมาก มันแปลกจนทำให้ไม่มั่นใจกับตัวเองเลย ตอนนั้นจำได้ว่าเครียดมาก เพราะไม่รู้จะไปปรึกษาที่ใหนดี กลัวว่าจะยิ่งแก้ก็ยิ่งพัง

เจนอยากได้ทรงจมูกที่เข้ากับหน้า อยากได้โด่งปลายพุ่ง แต่ไม่หลอกจนเกินไป พอเข้ามาปรึกษาปุ๊บก็นัดทำเลยค่ะ

หลังทำทุกคนชมเป็นเสียงเดียวกันคือ จมูกสวยเข้ากับหน้ามากๆ เจนไม่ผิดหวังกับคุณหมอปิยพลที่เลย คือชอบทรงจมูกนี้มากและไม่คิดจะทำอะไรกับจมูกอีกแน่นอน!!!

ภาพก่อนเที่จะได้เกิดใหม่

เหมือนได้ชีวิตใหม่เลยค่ะ มีความมั่นใจกับตัวเองมากขึ้น ตอนนี้ไม่กลัวกล้องแล้วค่ะ ขอบคุณคุณหมอปิยพลมากๆที่ทำให้พี่มีความมั่นใจในการใช้ชีวิต ที่สำคัญคือคุณหมอมือเบามากๆ ไม่เจ็บระบม ไม่เขียวช้ำ แถมพยาบาลก็น่ารักดูแลดีมากๆ ไม่แปลกใจทำไมถึงมีแต่คนมาทำที่นี่ ตอนนี้แนะนำเพื่อนๆให้มาทำตาม หลายคนแล้วด้วยค่ะ

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ พีเมดคลีนิคมากๆนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้